Yanayin Dabba, na Louise Penny

Yanayin dabbar
danna littafin

Lokacin da marubuci ya shirya ya faɗi wani makirci na yanayin duhu ko na laifi, ana ɗaukar matakin a matsayin mafi kyawun rakiyar isar da ƙarin abubuwan jin daɗi, kusan gayauric kusa da tashin hankali wanda za a iya haifuwa daga tushen ban mamaki na wurin juyawa.

Tambayar ita ce yanke shawara kan ainihin wurare kamar Dolores Redondo tare da Baztan ko ja hasashe don samun sarari zuwa ga gaskiya kuma ya ƙare gano birane kamar Castle Rock in Stephen King ko Pines guda uku na Kudin dinari.

Mafi kyawun kirkirar wuri shi ne cewa koyaushe yana cikin marubucin da ya ƙirƙira shi tun daga tushe. Kuma duk abin da ke fitowa game da wannan sarari yana ci gaba da sake haifar da sihiri da tunanin marubucin da masu karatu a cikin haɗin gwiwa mai ban mamaki.

Don haka bari mu koma Penny's Pines Uku. Ba lallai ne ku ɗauki akwatuna da yawa ba ko jira sa'o'i kafin ku isa. Ya isa buɗe shafin farko don sake bayyana a tsakanin sasanninta na magnetic.

Synopsis

En Yanayin dabbar, kashi na goma sha ɗaya na shahararrun mashahuran shirye -shiryen da aka sadaukar don Armand Gamache, tsohon babban sifeton kisan kai na Sûreté du Québec dole ne ya yi watsi da rayuwarsa mai nutsuwa a matsayin mai ritaya a Pines Uku don bincika bacewar yaro. Shari'ar tana buɗe jerin abubuwan da ke haifar da kisan kai kuma hakan, bi da bi, yana kai mu ga wani tsohon laifi: wataƙila dodo wanda shekaru ashirin da biyar da suka gabata ya zo Pines Uku kuma ya shuka wulakanci a tsakanin jama'a ya dawo.

Tare da ƙwarewar da ta saba da ita, Penny tana fuskantar yanayin duhu na yanayin ɗan adam ta hanyar rikicewar ɗabi'a mara kyau na imani ko rashin yarda da tunanin ɗan yaron Laurent Lepage, da sanin cewa mugun gurbi ko da a wuraren da ba a tsammani.

Yanzu zaku iya siyan "Yanayin Dabba", na Louise Penny (Armand Gamache 11), anan:

Yanayin dabbar
danna littafin
5 / 5 - (12 kuri'u)

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.