Mutum na gaske, kyautar Tom Wolfe ga Netflix

Wani mutum, Netflix

Idan Tom Wolfe ya ɗaga kansa ... (zai buga dutse, wargi ya ƙare). Ban san yadda zai ji a gare ku ba don samun littafinku da aka sanya shi cikin jerin abubuwa akan Netflix. Domin Wolfe mutum ne na musamman. Babu shakka a cikin farin kamanninsa, kamar mala'ika ya faɗi cikin jahannama ba tare da ɗan taɓa ta'addancin da…

Ci gaba karatu

3 mafi kyawun littattafai na babban Paul Auster

Paul Auster littattafai

Hazaka na musamman na Paul Auster, mai iya zamewa cikin duk shawarwarin adabinsa, ya bazu ta hanya guda ɗaya a cikin aikinsa. Wannan lamari ne da ya sa ba abu ne mai sauƙi ba a iya tantance maƙallan ayyuka masu mahimmanci da marubucin nan da ya rasu a yanzu, ya ba shi lambar yabo ...

Ci gaba karatu

3 mafi kyawun littattafai na Luis Mateo Díez

Littattafan Luis Mateo Díez

Kusan littattafai hamsin da kusan duk manyan lambobin yabo na adabi da aka tattara (tare da taron lambar yabo ta 2023) a matsayin hujja na hukuma don tabbatar da cewa muna magana ne game da yawa da inganci. Luis Mateo Díez yana ɗaya daga cikin mahimman masu ba da labari na zamaninmu, wanda ya shahara kamar José María Merino tare da…

Ci gaba karatu

Mafi kyawun littattafai 3 na ban mamaki Joël Dicker

Littattafai na Joel Dicker

Zo, vidi, vici. Babu mafi kyawun jumla da za a faɗi abin da ya faru da Joël Dicker a cikin ɓarnarsa mai ƙarfi a fagen adabin duniya. Kuna iya tunanin samfuran tallan da ke biya. Amma mu da muka saba karanta littattafai iri iri mun gane cewa wannan matashi marubuci ...

Ci gaba karatu

Barewa na cushe. Misery halin yanzu, akan Netflix

Jerin Netflix My cushe reineder

Yadda matar da ta kula da marubucin da aka raunata a gidanta take. Ina nufin ma'aikaciyar jinya daga bakin ciki, novel by Stephen King. Dangantaka mai raɗaɗi fiye da yuwuwa tsakanin gunki da mai sha'awar, lokacin da suka gama fahimtar juna cikin zurfin zurfi. Abin mamaki lokacin da…

Ci gaba karatu

Manyan Littattafai 3 na Deborah Levy

Littattafan Deborah Levy

A cikin 'yan lokutan, Deborah Levy yana motsawa tsakanin labari da tarihin rayuwa (wani abu da ya bayyana tare da aikinta na baya-bayan nan "Autobiography under construction" zuwa ayyuka da yawa). Aikin wallafe-wallafen a matsayin wuribo don raunin lokaci, rashin tausayi na rayuwa da tilastawa na halitta. Amma abin mamaki ne a cikin wannan…

Ci gaba karatu

Bango zuwa bango. Daga Netflix don Aitana, sabuwar Marisol

fim ɗin bango tare da bango, na Aitana

Fim ɗin Netflix game da Valentina (Aitana) yana da kyau sosai. Ita kuma makwabciyarta, wani slob na agoraphobic tare da kaman mai ƙirƙira, ya ɗora mata ido don neman sa'a, bayan wata gamuwa mai ban sha'awa da ta sanya su a gaba da abubuwan sha'awa. Domin kamar Alaska, Aitana kuma na iya fada cikin soyayya da…

Ci gaba karatu

Duniyarmu cike da rayuwa, duk da komai, ta Netflix.

netflix jerin Duniyar mu cike da rayuwa

Wannan fim din ... 12 Birai ... tare da Bruce Willis ya ziyarci abin da ya rage a duniya bayan bala'i. Haɗin kai mai ban mamaki na daji da wayewa a matsayin duniyoyi masu haɗin kai a cikin sararin samaniya. A cikin birai 12 dabbobin sun bayyana suna yawo cikin walwala a cikin garuruwan da suka lalace, suka koma aljanna domin...

Ci gaba karatu

Mafi kyawun littattafai guda 3 na Esther García Llovet

Littattafai na Esther García Llovet

Satire na iya zama mafi yawan nau'in ban dariya. Wani hangen nesa wanda ke tada abin dariya wanda ya shawo kan bala'in dabi'un ƙarya, na ɗan adam. Lokacin da hangen nesa na satirical ya ci zarafin jama'a, bayyanar da tsarin su suna tashi sama don dawwama a cikin ...

Ci gaba karatu

Babu kowa, shit kamar burodi akan Netflix

Babu wanda fim din Netflix

Fim ɗin sa'a ɗaya da rabi wanda ya fara kamar wannan ranar tatsuniya ta fushin Michael Douglas ko watakila ma ya haifar da Brad Pitt da Edward Norton's Fight Club. Matsalar ita ce fushin sannu a hankali, a cikin kyakkyawan yanayin da ke burge mu tare da da'awar cewa…

Ci gaba karatu

Mafi kyawun littattafai 3 na Camilla Läckberg

Littafin Camilla Lackberg

Labarin laifukan Nordic yana cikin Camilla Läckberg ɗayan ginshiƙanta mafi ƙarfi. Godiya ga Camilla da ɗimbin wasu marubutan, wannan nau'in binciken ya sassaka wani abin da ya cancanci a matakin duniya. Zai kasance don kyakkyawan aikin Camilla da sauran irin sa ...

Ci gaba karatu