Birnin ruwan sama, na Alfonso del Río

Birnin ruwan sama, na Alfonso del Río
danna littafin

Bilbao a matsayin birni mai ruwan sama hoto ne na yau da kullun wanda zai iya ƙidaya kwanakin sa godiya ga canjin yanayi. Amma hasashe ya riga ya lissafa wannan babban birni ta wannan hanyar, don haka synecdoche ko misalan "birnin ruwan sama" har yanzu yana aiki daidai.

Amma a cikin shekarun 80 wani abu ne daban kuma ra'ayin birnin ruwan sama ya yi daidai da ainihin babban birnin Biscay a matsayin birni mai launin toka. A cikin wannan garin da ruwan sama ke ci gaba da kai ruwa rana da rana kuma muna samun Alain Lara, ɗan wasan ƙwallon ƙafa wanda ya fara fitowa a Athletic.

Amma ba batun wasan ƙwallon ƙafa ba…

Tunanin cewa dangi ba ko bai kasance abin da ya kasance kamar koyaushe yana tayar da son sani ba. Idan muka ƙara da wannan alamun ɓoyayyen ɓoyayye a kowane farashi, muna iya tsammanin Alain zai kasance cikin cikakken gamsuwa da gamsuwarsa na son sani azaman guzuri da tushen abin da shi kansa yake.

Rayuwar kakanninmu ko ta yaya tana jawo layin ƙaddarar mu. Kuma Alain, tare da sha'awar ɗabi'ar ɗan adam na ilimi, ya jefa kansa cikin rijiya mai duhu wanda za a iya gani a ƙarƙashin wannan hoton.

Rodrigo, kakan, ya bayyana tare da wani ɗan shekara Ignacio Aberasturi, wanda a ƙarshe ya bunƙasa zuwa manyan manyan bankunan. Kuma duk da haka wani abu ko wani ya ƙare gaba ɗaya yana share shi daga yanayin zamantakewa, tare da kakansa.

Don haka wannan hoton yana ɗaukar dacewa ta musamman da zarar an bayyana daidaiton haruffan da ƙarshe suka ɓace.

Alain zai yi ƙoƙarin jan zaren, yana juyawa ga matashiyar María Aberasturi. Tsakanin su suna gudanar da zana layin bincike mai ban sha'awa wanda ke kai su zuwa Nazi Jamus.

Bin -sawu, babu shakka rayuwar Rodrigo da Ignacio sun isa Berlin, kamar jirgin ƙasa daga baya cike da shakku da alamun duhu. Waɗannan lokutan yaƙi waɗanda ke shirin canza duniya zuwa duniyar tamu mai ban tsoro sun fi yin nisa ga samari biyu kamar Alain da María. Don haka, duk abin da za su iya ganowa zai girgiza su a ciki, har zuwa inda aka fi fahimtar kowane sirrin ta wannan hanyar, ainihin asirin, ɓoyayyen ɓoyayyiya ga kowa, musamman ga dangi waɗanda za su iya sanin ainihin itacen danginsu.

Yanzu zaku iya siyan novel ɗin Birnin ruwan sama, sabon littafin Alfonso del Río, anan:

Birnin ruwan sama, na Alfonso del Río
kudin post

2 sharhi kan «Birnin ruwan sama, na Alfonso del Río»

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.