Zawarawa ta Ƙarshe, ta Karin Slaughter

Zawarawa ta Ƙarshe, ta Karin Slaughter
Akwai shi anan

Tare da ƙwarewar sa akan abubuwan da suka fi mayar da hankali, kan makirci iri ɗaya wanda ke ci gaba a layi ɗaya a cikin abubuwan da aka tsara, Karin Kashe yana gabatar mana da ɗayan litattafan fitina na lokacin da aka ɗora da shakku na tunani da matsakaicin matakin tashin hankali.

Lokacin da aka ci zarafin kalmar "aikin da ya fi buri", ra'ayin ya ƙare. Amma a game da Karin Slaughter, wannan sabon labari yana nufin faɗaɗa yanayin makirci duk da haɗawa da son Will Trenton saga. Domin mun riga mun san cewa Sara Linton wani bangare ne na ƙungiya ɗaya da Will da wani abu dabam ... amma wannan labarin ya wuce ainihin abubuwan da ke sama. Sashen FBI da marubucin ya kirkira ya kasance a cikin wannan makircin da ya wuce dukkan matakai.

Wani lokaci shakku kan zama mafi cikakken nau'in nau'in baƙar fata lokacin da ya haɗu da matsanancin gaskiyar. A cikin wannan labari muna tafiya cikin duhu na matsanancin dama, na kyamar baki, na wariyar launin fata mafi ɗaci. Kuma ƙila ƙanana ƙungiyoyi ne kawai, amma wani yana tallafa musu daga manyan wurare.

Kuma tabbas, lokacin da aka ba mahaukaci hanya don aiwatar da wani shiri, sakamakon na iya yin barna. Matsalar ita ce abin da Karin ya ba da labari bai yi nisa ba a cikin kwanakin nan na tashin hankali wanda ke tayar da mafi muni a cikin al'ummomi.

Amma ban da laka, aikin yana ci gaba da tafiya tare da kari wanda ba za a iya tserewa ba. Kuma komai yana motsawa ta hanyar waɗancan abubuwan da na ambata a baya. A gefe guda Michelle, mashahurin masanin kimiyyar CDC a Atlanta, ƙwararre kan cutar. Ga wani Sara da kuma damar da ke haifar da ita zuwa tsakiyar guguwa inda ta ƙare a sace ta.

Matan biyu a hannun marasa mutunci masu iya komai. Wani mummunan shirin da ke tayar da lamiri gaba ɗaya tare da kai hari kan babban birnin Jojiya bisa bama -bamai, tare da ɓarna da yawa kuma Sara bata.

Tsoron tunanin cewa wani yana yunƙurin kai hari na halitta wanda zai iya haifar da bala'i. Duk da yadda munanan abubuwa ke faruwa, Will yana buƙatar kutsawa tsakanin ƙungiyoyin fascist waɗanda za su iya jagorantar shi a cikin neman Sara da kuma bayyana harin da ke da rabin FBI cikin fargaba.

Abubuwan da ke faruwa suna tafe babu kakkautawa a tsakanin sace Michelle, masanin kimiyya, tafiya Sara da Will zuwa jahannama, inda a ƙarshe zai gano yadda matsanancin haƙƙi ke da ikon ɗaukar ma'aikata tare da sakarcin mahaukacin sa mai sauƙi, mafi munin kowace al'umma, zuwa ga tunanin rashin lafiya. da tsantsar kiyayya.

Yanzu zaku iya siyan littafin The gwauro na ƙarshe, sabon littafin Karin Slaughter, anan:

Zawarawa ta Ƙarshe, ta Karin Slaughter
Akwai shi anan
5 / 5 - (10 kuri'u)

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.