Gano mafi kyawun littattafai 3 na Pauline Gedge

marubuciya Pauline Gedge

Yawaitar marubuta waɗanda ko babba ko ƙarami ke kula da ba da labari game da wayewar Masar mai ban sha'awa har zuwa babban jerin a kowace ƙasa. Saboda tsohuwar duniyar Misira, tare da tatsuniyoyinta, amma kuma tare da yalwar ɗan adam zuwa ga duk kimiyya ko ilimi, tana ba da ɗimbin yawa ...

Ci gaba karatu

Mafi kyawun littattafai 3 na Laura Gallego

Littattafai na Laura Gallego

A wani lokaci, har yanzu yana ƙuruciya, wanda mafi ƙarancin waɗanda suka ɗanɗana jin daɗin rubuta wani abu mai dacewa, babban labari ko labari. Duk da haka ba tare da son rai ba, ma'anar ita ce ana jin daɗin ta ta cin nasara sabbin wurare na hasashe tsakanin ƙuruciya da ...

Ci gaba karatu

Mafi kyawun littattafai 3 na Nona Fernández

Littattafan Nona Fernández

Don haka zuwa jirgin ruwa nan ba da daɗewa ba, wanene ya fi ɗan wasan kwaikwayo rubutu da samun wannan muhimmin tausayawa na manyan labarai? Nona Fernández 'yar wasan kwaikwayo ce, kamar Lorena Franco wacce ke zuwa tunanina a yanzu. Kuma duka biyun suna rubuta waɗancan labaran tare da sauƙaƙan nisan shiga cikin fatar sauran mutane. ...

Ci gaba karatu

3 mafi kyawun littattafan Vivian Gornick

marubuci Vivian Gornick

Babu wani abin da ya fi haɗari ga ɗabi'ar ƙarfe, ingantaccen imani da rashin ƙarfi a cikin duk abin da ya bayyana, fiye da wani kamar Vivian Gornick. Littattafai suna da ƙarfi saboda suna hidimar mafi mahimmancin hangen nesa. Kowane labari na Vivian hanya ce ta zamantakewa (yana kama da matsakaici amma haka yake). ...

Ci gaba karatu

Farfesa, na John Katzenbach

Farfesa, na John Katzenbach

Akwai wani abu game da tsofaffi, masu ritaya, gwauraye, kadaici da dawowa daga duk abin da ke fallasa su ga duniyar maƙiya tare da ɓangaren adabin da ba za a iya musantawa ba. Musamman a cikin bangarorin shakku waɗanda ke nuna wannan sararin da ke barazanar wanda ke ƙara mamaye sararin samaniya tsakanin ƙofar ...

Ci gaba karatu

Mafi kyawun littattafai 3 na Mercedes de Vega

Littattafan Mercedes de Vega

Akwai marubutan da suke marubuta ta hanyar sana'a, da kuma yanke hukunci. Kuma noma kanku a cikin sana’ar rubutu yana nufin duka zama don yin shi da bincika yadda ake yin shi. Akwai jijiya mai ƙirƙira da tambari kamar yadda ake samun koyo. Domin duka. Hakanan don ba da labari. Idan kuwa…

Ci gaba karatu

Mafi kyawun littattafai 3 na Arthur Machen

Arthur Machen littattafai

Ofaya daga cikin na farko kuma mafi saurin ci gaba da gadon Edgar Allan Poe shine wannan ɗan Welshman tare da azabar azaba wanda, idan reincarnations ya tsallake shekaru goma, ya ƙare kasancewa mai tunani a cikin aiki da rayuwar masanin Baltimore. Babu shakka za ku sami Arthur Machen wani mai ba da labari daga zurfin ...

Ci gaba karatu

3 Mafi kyawun Littattafai na Javier Castillo

Littattafai na Javier Castillo

Wasu sunaye sun mamaye sararin abubuwan mamaki a Spain a cikin 'yan shekarun nan, a ganina musamman hudu, maza biyu mata biyu: Dolores Redondo, Javier Castillo, Eva García Sáenz da kuma Víctor del Árbol. A cikin wannan quaddi na kyakkyawan aiki da cikakkiyar nasara a sakamakon haka (sai dai labari ...

Ci gaba karatu

Mafi kyawun littattafai 3 na Ricardo Menéndez Salmón

marubuci Ricardo Menéndez Salmón

Akwai wasu haɗin gwiwar adabi tsakanin Ricardo Menéndez Salmón da Víctor del Árbol. Akalla a wasu litattafansa. Domin a cikin duka biyun, kowanne a cikin salon sa, muna jin daɗin makirci mai zurfi da aka ɓoye a matsayin nau'ikan nasara. Gaskiya ne cewa shakku ko noir abubuwa ne da zasu iya ...

Ci gaba karatu

Manyan Littattafan Anita Brookner 3

Littattafan Anita Brookner

Ba za a iya cewa rubutu ya mamaye ruhun kirkirar Anita Brookner ba. Domin fitowar ta ta farko ta haura shekaru hamsin. Amma kamar yadda na yi sharhi sau da yawa, maiyuwa mutum ba zai san cewa shi marubuci ba ne har sai ya sami kansa yana zaune a gaban labarin x pages. ...

Ci gaba karatu

Gidan Muryoyi, na Donato Carrisi

Gidan Muryoyi, na Donato Carrisi

Kyakkyawan tsohuwar Donato Carrisi koyaushe tana faranta mana rai tare da ƙera-ƙira tsakanin enigmas da aikata laifuka, wani nau'in nau'in sihiri wanda ya ƙare har ya fashe kamar madaidaicin ƙaho. Rashin fahimta koyaushe nasara ce lokacin da zai yiwu a haɗa mafi kyawun kowane sashi. Kuma tabbas, yayin da mutum ke barin ...

Ci gaba karatu