Dukanmu muna ɗokin ganin wannan ƙungiya ta mawaƙa da sauran 'yan kwalliya daga Silicon Valley. Ƙungiyar yaran uban da suka sanar da sabon tsarin tattalin arziƙin duniya don amfanin kowa kuma ya daidaita zuwa ga jin daɗin jama'a. Alfijir na sabuwar duniyar fasaha tare da fa'idodinsa masu ɗaukaka da farawa a matsayin mafita ga kowace matsala, daga basur zuwa cin sararin samaniya.
Amma waɗannan abubuwan koyaushe suna roƙon don nuna ƙarancin aikinsu daga ciki. Kuma ba wai ni tsohon dattijo ne (ko wataƙila eh) yana ɗokin abubuwa su ƙare a ƙarƙashin nauyin kansu ba. Abun shine, panaceas gefe; placebos marasa kuskure ga kowane nau'in tabin hankali; ko takardun taimako da wanda zai zama Bill Gates cikin kwanaki 7, Anna wiener yana so ya gaya mana kusan komai ...
Synopsis
A cikin 2013, tana da shekaru XNUMX, Anna Wiener ta yanke shawarar barin aikinta mai wahala a matsayin mataimakiyar edita a wata cibiyar adabi a New York saboda alƙawura masu lalata na fara fasahar zamani. Kasada wanda zai kai ta zuwa San Francisco da sanya hannu kan sabon kamfanin bincike na bayanai. A cikin dunƙulewar duniyar Silicon Valley, zaku yi kafada da matasa da ƙwararrun 'yan kasuwa a tseren zazzabi don ƙira, dukiya da, ba shakka, iko.
Tare da saɓani ɗaya, Anna Wiener ta bayyana ɓangaren duhu na Silicon Valley - ƙa'idodin ƙarya, ranakun da ba a ƙare ba, ƙaƙƙarfan kamfani, misogyny na gama gari -, kuma yana tafiya kan layi mai kyau tsakanin utopia da dystopia inda wasu manyan daulolin fasaha waɗanda ke neman canza canji duniya amma hakan yana cutar da al'ummominmu: daga ikon da ba za a iya mantawa da shi wanda ƙa'idodi da hanyoyin sadarwa ke shafan mu ba, zuwa ga rashin daidaituwa mara kyau wanda ya ɓata asalin asalin cibiyarta, birnin San Francisco. Tarihi na musamman, wanda ke karanta kamar labari, game da masana'antar da ke da ƙarfi da mutanen da suka ƙera shi, wanda ya sanya marubucinsa a matsayin ɗaya daga cikin mahimman muryoyin don rarrabe wannan shekarun dijital.
Yanzu zaku iya siyan "kwarin Uncanny", na Anna Wiener, anan: