Mafi kyawun littattafai 3 na Daniel Bernabé

A madadin da'irar adabi, wanda akwai kuma, mun sami cewa sahihancin labari ya ba da labari. Domin ba duk manyan masu buga littattafai ke kusantar bugawa gwargwadon abin da suke ba. Ko wataƙila naku ne Daniel Barnaba a cikin wannan yanayin wanda baya nuna daidai gwargwadon abin da masu shela ba su aikata gaskiya mara daɗi ba ...

Kuna iya tunanin cewa wannan marubucin ba almara bane. Ba a ƙalla ba. Domin a ƙarƙashin sa hannun Daniel Bernabé mun gano wani marubuci na tsari na farko dangane da yadi na wallafe-wallafen Mutanen Espanya na yanzu. Kuma tunani mai mahimmanci ya dace da maƙala a matsayin cikakken yanki wanda ke yin aiki don bincike. Baya ga kasancewa da amfani don tada lamiri, don ba da shawarar hanyoyin da za a bi don da'irori na iko inda koyaushe suke gudanar da shaƙawa madadin abin da ke akwai.

Don haka idan kuna son ba wa lamirin ku ruwan wanka mai sanyi mai sanyi, kuna iya yin kuskure da kowane ɗayan littattafan Daniel Bernabé. Mutum yana farawa ta hanyar karanta littafi mai kyau kuma yana iya dawowa zuwa gajiya ko kuma lamirin da ke shan muggan kwayoyi ...

Manyan littattafan da aka ba da shawarar 3 na Daniel Bernabé

Tarkon bambancin

Kira don haɗin kai ta fuskar rarrabuwa ta fafutukar da ake yi a halin yanzu ko yadda neoliberalism ya rarrabu da ainihin ƙungiyar masu aiki. Ta yaya muka isa wannan ɓarna inda masu kare tsarin da aka kafa suka wuce kamar yadda ba daidai ba a siyasance kuma waɗanda suke ganin suna fuskantar ya ƙare zama jagorar masu ba da jagora cikin kyawawan halaye? Shin akwai wuce gona da iri na laifin ko, a akasin haka, dama tana da damar yin amfani da sabani na hagu wanda zai iya yin tasiri kan yardawar zamantakewa na rikice -rikice amma ba sanadin su ba?

Ƙarfafawa yana ƙoƙari don nemo kalmomin da suka dace don alamar bambancin, samar da yanayi mai mutunta bambance-bambancen mu, yayin da tsarin ya jefa mu a gefen Tarihi. Ba mu kuma neman wani babban labari wanda ya haɗa mutane daban-daban a cikin manufa guda ɗaya, sai dai don ƙara yawan ƙayyadaddun abubuwan mu don cike ɓacin rai na kyauta ba tare da sanin aji ba.

Mun kasance a ƙarshen wani abu

A cikin wannan takaddama, ƙwaƙƙwaran maƙasudi, Daniyel Bernabé yana gabatar mana da taƙaitaccen bayani kamar yadda yake da damuwa: babu abin da ya faru a 2021 sannan yakamata ya ba mu mamaki. Domin barkewar cutar, musamman rikicin da ba a taɓa ganin irin ta ba, ba hatsari ba ne, amma gazawa ce mai fa'ida a cikin injin da ya mamaye ta. Saboda al'ummar mu ta riga ta kasance a kan iyaka, mun riga mun kasance a ƙarshen wani abu, kuma barkewar cutar ba ta kasance mai ba, amma mai haɓaka wannan babban fashewar da muke fuskanta.

Bernabé yana yin rarrabuwar kawuna game da dalilin da yasa zamaninmu ya kusa ƙarewa kuma yana bincika wannan rikicin da ya zo don canza komai. Koyaya, nesa da ci gaba da kasancewa cikin korafi da makoki, marubucin ya ƙarfafa mu mu zama masaniyar ƙaddarar mu kuma mu karanta a cikin wannan babban rikicin wata dama ce don bayan al'ada ta zama mafi kyawun yanayin da muka bari a baya, kuma, a sama duka, don kada mu sake fuskantar rikicin wannan girman.

Nisa Daga Yanzu

Wataƙila ba duk mafita ba ne a baya, amma za mu iya gano yadda muka isa inda muke. Kuma gaskiyar gano tsalle-tsalle na tsararraki ta hanyar fuskantar matsalolin gama gari ya ƙare da farkawa cewa sanin cewa abubuwa ba za su iya yin muni ba.

Wannan littafi ya wuce tafiya ta lokaci, tarin gaskiya da adadi, al'amura da haruffa. An yi niyya don zama littafin rayuwa, Codex don fahimtar yadda muka zo nan da kuma dalilin da ya sa muke yadda muke. Kuma don haka dole ne mu bincika abubuwan da suka gabata na baya-bayan nan, a wannan lokacin inda komai zai iya canzawa - kuma ya yi, a zahiri - amma sojoji masu ƙarfi sun haɗa kai ta yadda, idan wani abu ya canza, zai yi hakan cikin tsari. Odar ku.

Nisa Daga Yanzu
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.