Uwar Baƙar fata, ta Patricia Esteban Erlés

baki-uwa-littafi

Lokaci ya yi da kowane ɗabi'ar ƙwaƙƙwafi zai buga babban littafinsa na farko. Patricia Esteban Erlés mai nagarta ce saboda ta saka dukkan ranta cikin abin da ta rubuta. Duk inda akwai sahihanci da sadaukar da kai ga abin da ake yi, yana ƙarewa ana lura da shi. Idan muka ƙara sauƙi, motsin rai ...

Ci gaba karatu

Ba a ganuwa, ta Eloy Moreno

ganuwa-littafi

Mafarkin ƙuruciya-son zama marar ganuwa yana da tushe, kuma tunaninta a cikin balaga wani bangare ne da za a yi la’akari da shi daga kusurwoyi daban-daban. Kamar yadda muke cewa, duk wani ɓangaren ƙuruciya, wataƙila daga ikon wasu manyan jarumai waɗanda ke iya zama marasa ganuwa don mamakin masu laifi da sauransu. The…

Ci gaba karatu

Mermaids, na Joseph Knox

mermaids-joseph-knox

Wani lokaci dole ne ku juya zuwa ga mafi yawan wakilan da aka rasa don magance mafi haɗari na shari'o'i. Tun da kasuwa ta haifar da baƙar fata a matsayin ɗan'uwa ɓatacce, ya kula da motsi tsakanin manyan matakai don samun sarari da la'akari daga ...

Ci gaba karatu

Mafarkin Maciji, na Alberto Ruy Sánchez

littafin maciji-mafarki

Bayan ya kai shekaru, da alama rayuwa ba ta bayar da ƙari. Tunawa da yawa, basussuka, buri da goalsan manufofi. Hasashen dementia na iya zama kamar wani abin da ya haifar da tashin hankali maimakon lalacewar ilimin lissafi ko na jijiyoyin jiki. Ko wataƙila waɗannan ne, neurons ɗinmu waɗanda ke ƙare ...

Ci gaba karatu

Ƙasar la'anar, ta Juan Francisco Ferrándiz

littafin-la'anar-ƙasa

A cikin waɗannan lokutan, rubuta wani labari na tarihi da aka kafa a Barcelona yana haɗarin tayar da tuhuma iri iri, daga gefe ɗaya. Amma a ƙarshe, adabi mai kyau yana da alhakin lalata son zuciya. Juan Francisco Ferrándiz yana ba mu labari a tsakiyar karni na Normans. ...

Ci gaba karatu

Ragdoll yar tsana daga Daniel Cole

littafin ragdoll-ragdoll

Wataƙila kashe -kashen farko a cikin labarin laifi ya sami matakin ƙiyayya da aka samu a cikin wannan shawara ta Daniel Cole Ragdoll (ragdoll). An tsinke tsinken tsana da hannun aljani wanda ke iya sakarwa sassan mutane shida da abin ya shafa. Babu shakka hanyar da ta ƙunshi ...

Ci gaba karatu

Lokaci zuwa lokaci, kamar kowa, ta Marcelo Lillo

littafi-daga-lokaci-zuwa-lokacin-kamar-kowa-da-duniya

Bambanci tsakanin labari da tatsuniya ana bayar da su ta hanyar banbanci mai ma'ana a cikin niyyar su. Labarin na iya zama fiye ko aasa labari mai faɗi, labarin, duk da haka, ko a cikin jariri ko sigar balaga, koyaushe yana neman ɓad da gaskiya, bayar da ɗabi'a, hasashe game da abin da ba haka bane. ...

Ci gaba karatu

Duwatsu takwas, na Paolo Cognetti

littafin-da-takwas-dutse

Abokantaka ba tare da banza ba, ba tare da dabara ba. Kaɗan daga cikinmu za su iya ƙidaya abokai a yatsun hannu ɗaya, a cikin zurfin ra'ayi na abokantaka, a cikin ma'anarsa ba tare da wata sha'awa ba kuma an ƙarfafa ta ta ma'amala. A takaice, soyayya fiye da kowane mahada daga inda ...

Ci gaba karatu

Gidan Baƙo, na Shari Lapena

littafi-baƙo-a-gida

Daga Shari Lapena mun riga mun yi tsammanin ɗayan manyan waɗancan gine -ginen adabi na shakku, na mai ban sha'awa na cikin gida kamar wanda ta nuna mana a Ƙofar Ma’aurata Na Gaba. Kuma tabbas a cikin wannan littafin A Stranger at Home, marubucin Kanada ya sake fitar da wannan dabarar ta fargabar abin da ke kusa da ...

Ci gaba karatu

Mace Mai Jan Jiki ta Orhan Pamuk

littafin-mace-mai-ja-gashi

Babban Pamuk yana ɗaukar labarin tarihin asalin Turkiyya don buɗe tunaninmu ga ɗimbin hanyoyi. Don haka wani lokacin matakin yana zama kamar saiti mai sauƙi wanda marubucin da kansa ya san inda zai fara lokacin magana game da ...

Ci gaba karatu

Masarautar Dabbobi, ta Gin Phillips

littafin-masarautar-dabbobi

Matakin farawa na wannan labari yana fallasa mu ga abin da muke tsammanin ba mu ba. Duniyarmu ta fara ne daga zamantakewar zamantakewa, daga birane, daga alaƙar da aka kafa, daga tashoshin hukuma, daga abubuwan yau da kullun, daga fitilun zirga -zirga da motocinmu ... Me ke faruwa bayan ...

Ci gaba karatu

Jimrewa, Shekara a Sarari, ta Scott Kelly

littafin-juriya-a-shekara a sararin samaniya

339 sunrises a kan sararin samaniya mai nisa wanda kuke ciki. Buɗe idanunku da gano duniyar ku tana motsawa ba tare da ku ba, can a cikin kewayen ta na iya zama abin ban mamaki, ko kuma a zahiri nisanta, dangane da ƙafar farko da kuke taso da ita lokacin da kuka farka. Ga sauran, babu komai ..., yanayin baƙar fata a kusa da ...

Ci gaba karatu