Buried Truths, na Michael Hjorth da Hans Rosenfeldt

A cikin jerin Bergman 7 wasan kwaikwayo na farin ciki na a Hjorth da kuma rosenfeldt sun yi farin cikin samun juna tare da ɗokin gina sana'o'in adabi masu zaman kansu. Cikakken ɓarna mai ƙyalƙyali wanda ke haifar da nasarar masanin ilimin tabin hankali Sebastian Bergman.

Muna magana ne game da fitaccen jarumi. Wani dattijo gaba ɗaya wanda ya riga ya nuna yuwuwar yin ritaya na zinare wanda dukkan shari'o'i ke rufe sabili da haka baƙon alaƙar marubutan su ... Ko kuma aƙalla cewa za mu yi tunani, har sai abubuwan mamaki ba su daina sake haifuwa ba.

Shekaru uku bayan abubuwan da suka faru da su Karya karya, Vanja, Torkel, Ursula, Billy da sauran Unan sashin kisan gilla na Stockholm dole ne su yi maganin wani mai kisan kai wanda ya bar gawarwaki a cikin ƙaramin garin Karlshamn. Amma babu wata alama, shaidu, ko bayyananniyar alaƙa tsakanin waɗanda abin ya shafa.

A nasa ɓangaren, tun lokacin da ya zama kakan, Sebastian Bergman ya zaɓi salon rayuwa mai natsuwa, yanzu yana aiki na ɗan lokaci a matsayin mai ilimin halin ɗan adam da mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali. Koyaya, duniyar sa ta juye yayin da mutum ya zo wurinsa don neman taimako don aiwatar da abubuwan da ya rayu a cikin tsunami na 2004, wanda Sebastian ya rasa komai kuma wanda bai iya mantawa da shi ba.

Yanzu zaku iya siyan littafin "Gaskiyar da aka binne", ta Michael Hjorth da Hans Rosenfeldt, anan:

LITTAFIN CLICK

kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.