Jami'ar masu kisan gilla, na Petros Markaris

Jami'ar masu kisan kai
Akwai shi anan

Wani lokacin kwatancen abin mamaki ne. Cewa mai kyau na Markaris yi la'akari da yanayin jami'a a matsayin ƙwayar mugunta don labari na laifi yana nuna mana shari'o'in rikice -rikice na baya -bayan nan a kusa da wata jami'a ta Spain.

Gaskiya ne abin kunya na URJ bai kai ga jini ba (wanda muka sani). Sabili da haka, a cikin shari'ar Mutanen Espanya, taken zai zama Jami'ar Barayi, wanda Valle Inclán ya sanya hannu a maimakon Markaris ...

Amma ƙungiyar ra'ayoyi a gefe, wannan sabon labari da Markaris ya gabatar yana gabatar da mu ga waccan duniyar fitattun ɗaliban jami'a da ƙofofin shiga da fice na siyasa, waɗanda, duk da cewa suna da kyau ga mutanen da aka shirya cikin fannoni daban -daban, ƙarshe sun zama gado na ni'ima da hidimomi fiye da sau ɗaya. Zuwa matsanancin ramuwar gayya da mutuwa.

Komai yana faruwa a lokacin canjin yanayi wanda kwamishinan mu na baya mutuwa Kostas Jaritos ya kalli sandar a nan gaba na 'yan sandan Athen. Shine zababben darakta mai barin gado Guikas, kuma ana sa ran cewa bayan kunna makullin da ya dace sauyin zai faru a zahiri.

Amma dabi'ar abubuwan da suka faru da adon Kostas koyaushe yana zama sabani. Komai yana da alaƙa da mutuwar ɗan siyasa, tsohon farfesa a fannin shari’a a jami’ar babban birnin. Abin da ke farawa a matsayin shari'ar da tsohon Kostas zai bayyana, tare da ƙuduri fiye da kowane lokaci, don samun ƙarin ƙari idan shugabancin 'yan sanda na birni ya yiwu, ya fara tafiya tare da hanyoyin da ba a iya faɗi ba inda tsohon harabar Jami'ar ke yin duhu a cikin haruffa. kamar yadda aka koya kamar yadda suke duhu.

An yiwa tsohon farfesan guba da kek. Amincewar malamin da kuka tafi dashi gida dole ne ya zama mafi girma. Da'irar tana rufewa a cikin mafi kusancin muhallin ko, wataƙila, a cikin wannan ƙarin yanayin da ba a sani ba wanda wani lokacin ma yana kewaye da rayuwar mafi cancantar da aka sani na ƙwararrun filin ilimi mafi kyau, jami'a.

Yanzu zaku iya siyan Jami'a don Masu kisan kai, sabon littafin da Petros Markaris, anan:

Jami'ar masu kisan kai
Akwai shi anan
5 / 5 - (12 kuri'u)

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.