Kofa ta Uku, ta Alex Banayan

Ƙofar ta uku
Akwai shi anan

Bari mu kasance masu gaskiya. Gabatar da littafi irin wannan yakamata koyaushe ya zama motsa jiki cikin tsananin son sani. Ba za a iya tunanin gaskiyar babban nasarar Bill Gates, Lady Gaga, Jessica Alba ko Steve Wozniak a matsayin dabara da za a maimaita ta sosai don samun sakamako iri ɗaya. Abu ɗaya ne don rubuta littafi mai ban sha'awa tare da sha'awar motsa rai kamar wannan kwanan nan ta Pau Gasol kuma wani abu ne daban don bayar da maganin nasara.

A kowane hali, ana iya la'akari da ainihin akasin haka. Don cimma matakan ɗaukaka irin wannan a cikin kowane kamfani, dole ne ku karanta misalin sannan ku manta da shi kuma a ƙarshe ku kasance tare da ruhun da ba a iya girgiza shi na haruffan sa. Saboda da yawa wasu haruffa na ainihi, dubunnan waɗanda ba a san su ba, na iya raba iya aiki amma ba kawai albarkar da ta dace da su ba, don ba shi ƙarin adabi, bari mu kira shi: arziki.

Kofa ta uku da Alex Banayan ya gabatar mana tana ɗauke da mu kai tsaye ta ɗagawa zuwa saman bene. A can ina waɗanda ke yanke hukunci a kowane fanni, kasuwanci ko wasanni, fasaha, kimiyya, tattalin arziki ko fasaha, suna kallon sauran duniya daga taga mai girman gaske da ƙima ta inda za a iya ganin makomar miliyoyin tururuwa.

Ba ina cewa littafin ba mai son sani bane, cewa sihirin jituwa na sihiri na rayuwa da ƙaddarar ɗimbin masu nasara waɗanda suka ratsa waɗannan shafuka ba za su iya zama abin ƙarfafawa ba. Amma na dage, dabarar maimaitawa da misali shine jigon kasawa.

Ma'anar ita ce, misali na wanda ya ci nasara aƙalla yana ba da gudummawar cewa babu wani ƙarin kokari na gaskiya ko na gaskiya, na nau'in ko nau'in da ya zo daga unguwa kuma hakan ya ƙare sanya ra'ayin su, murmushin su ko ma abin da ya faru a saman. daga saman da'awarsu.

Yadda ake zuwa ƙofar ta uku da aka canza zuwa lif? Lallai wasu haruffan da ke cikin wannan littafin suna ɓoye mana alƙawarin da ya dace, hulɗa a bayyane ko ma wani kasuwanci mai inuwa. Maganar ita ce, suna ba da bege. Domin gaskiyar ita ce za su iya zama wasu da yawa tare da basira, kerawa ko tare da kyautar daidai.

Batu ne kawai na yin fare, dagewa da gaskiya da yawa don yin la’akari da cewa a cikin babban adadin damar da ba za ku samu ba, ba zuwa saman ba, aƙalla. Genius ba sabon abu bane ga mutane. Kuma ko da yake ba shine ainihin kyautar da ta fi yaduwa ba, ana iya cewa ga kowane abu za a sami dubban mutane da yawa waɗanda za su iya yin daidai ko mafi kyau fiye da ku.

Wannan shine dalilin da ya sa ƙofofin galibi ke zama babba, wanda ke ƙoƙarin tacewa tsakanin baƙi da yawa waɗanda ke ɗokin shiga ko na sakandare inda waɗanda suka riga sun ɗan samu nasara suka shiga. Amma waɗancan, ƙofofi na uku tare da masu walƙiyarsu masu haske da jin daɗi kawai suna bayyana lokaci -lokaci.

Yanzu zaku iya siyan Ƙofar ta Uku, littafi mai ban sha'awa ta Alex Banayan, anan: 

Ƙofar ta uku
Akwai shi anan
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.