Kyakkyawa rauni ne, na Eka Kurniawan

Kyakkyawa rauni ne
Danna littafin

Menene zai iya faruwa da mace da ta ɓace shekaru ashirin? Idan tsarin ya riga ya ba da shawara daga hangen nesa na al'umma kamar namu, lamarin yana ɗaukar mummunan hali idan muka gano makircin a Indonesia.

A cikin wannan ƙasa inda addini da gwamnati ke haɗe har zuwa rudani gaba ɗaya, rawar mata har yanzu tana sakandare a yau. Kada mu ce komai daga 'yan shekarun da suka gabata. Ba tare da ci gaba ba, kusan karni na ashirin ya kasance hanya mai duhu ga duk wanda aka haifa da jima'i na mata a matsayin abin ƙyama ga rayuwarsu gaba ɗaya.

A cikin wannan yanayin da ba na nesa ba, an gabatar mana da wannan labarin. Dewi Ayu ta bayyana bayan wadancan shekaru ashirin wanda tuni aka bar ta da mutuwa. Ta sadaukar da kai ga karuwanci ba ta yi tsammanin wani abu mai kyau daga ranar 1 na bacewar ta ba. Amma Dewi ba ta mutu ba, kuma tana da abubuwa da yawa da za ta gaya mana tun ranar da ta dawo gida.

Barin 'ya'ya mata huɗu ba zai iya zama abinci mai daɗi ga uwa ba. Bayanin da Dewi zata iya ba mu koyaushe zai ba da inuwa game da buƙatar ɓacewar ta, amma ta bayyana a sarari.

Yayin da Dewi ta kasance matashiya kuma mai sadaukar da kai ga aikin jima'i, shahararta a matsayin ɗaya daga cikin mafi kyawun masoya da kyakkyawa mai ban sha'awa ta kai ta ga mafi girman fagen zamantakewa na al'umma mai tsauri kamar ta.

Kuma a hankali za mu yi ƙoƙarin fahimtar shawarar ku. Domin Dewi ta yi ƙoƙarin canza makomarta da na 'ya'yanta mata, da na kowace mace a Indonesia, kuma don haka dole ta tsaya kan shirin ...

Littafin labari wanda ke kusantar da mu zuwa ga munanan al'amuran da aka nuna ta hanyar jima'i, tashin hankali da waccan rawar mata da ta sanya su kaskantattu ba kawai a Indonesia ba kuma ba a cikin kwanan baya ba ...

Yanzu zaku iya siyan novel ɗin Kyakkyawa rauni ne, Sabon littafin Eka Kurniawan, a nan:

Kyakkyawa rauni ne
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.