A cikin duhu, ta Antonio Pampliega

Cikin duhu
Danna littafin

Sana'ar mai rahoto tana ɗauke da haɗari masu yawa. Antonio Pampliega ya sani da farko a cikin kusan kwanaki 300 da aka yi garkuwa da shi, wanda Al Qaeda ta yi garkuwa da shi a lokacin yakin Siriya a watan Yulin 2015.

A cikin wannan littafin Cikin duhu, asusun mutum na farko abin mamaki ne, yana da ban tsoro. Antonio ya riga ya kasance na yau da kullun a Siriya, inda ya yi tafiya a wasu lokuta da yawa don shirya rahoto kan yanayin zamantakewa a wannan ƙasa.

Ina tsammanin cewa wani tabbaci daga waɗannan zuwan da aka yi akai -akai da tafiya zuwa ƙasar da ke cikin matsala na iya sa Antonio da abokan aikinsa su yi tunanin cewa babu wani mugun abu da zai faru da su. Amma a ƙarshe komai ya ɓaci.

Ba zato ba tsammani farawar motar da ke toshe hanyarsu, tashin hankalin da ke ƙaruwa da canja wurinsa zuwa ga Allah ya san inda.

Kuma a cikin wannan bauta, muryar mutum ta farko ta Antonio ta fara tashi. Labari game da zaluncin ɗan adam. Wanda ake ganin ɗan leƙen asiri ne, ana wulaƙanta Antonio koyaushe. Suna kulle shi kuma suna ware shi daga komai. Suna fitar da shi ne kawai don su yanka shi ko su wulaƙanta shi. Don haka tsawon kwanaki da kwanaki waɗanda waƙar Muecín daga masallacin da ke kusa ke nuna sa'o'in sa.

Ya firgita da sanyi, rudani, rudani, firgita da cin nasara kwata -kwata, har ya kai ga shawo kan ilhamar rayuwarsa ta dabi'a da la'akari da hanya madaidaiciya.

Ta yaya na kai ga wannan matsayi?

Wannan tambayar tana gabatar mana da labarin kafin sacewa, zuwa lokacin da Antonio bai kasance inuwar kansa ba tukuna. Antonio da abokan aikin sa 'yan jarida biyu ba su yi tunanin cewa abokan hulɗarsu za su ci amanar su ba.

Mafarki mai ban tsoro ya fara yayin jiran waɗannan jagororin. Baƙi abin jin daɗi ya rataya kamar hazo a cikin zafin zafin. Daga nan Antonio da sahabbansa guda biyu suka fara tafiyarsu ta dawowa ...

Kuna iya siyan littafin Cikin duhu, asusun ban tsoro na ɗan jaridar Antonio Pampliega, anan:

Cikin duhu
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.