Dajin ya san Sunanka, na Alaitz Leceaga

Dajin ya san Sunanka, na Alaitz Leceaga
danna littafin

Karni na XNUMX ya riga ya zama wani nau'in haɗe -haɗe na baya gaba ɗaya. Tare da wannan tunanin melancholic na ranar ƙarshe na rayuwa, wannan ƙarni ya zama wurin samun labarai iri iri. Kuma mu da muka mamaye wannan lokacin, zuwa babba ko ƙarami, mun gano cewa eh, wannan ɓangaren na mu yana cikin wannan yanayin rashin dawowa.

Kuma godiya ga wannan tunanin hazo na ba da daɗewa ba, cike da gogewa ko labarai, tatsuniyoyi ko tarihin cikin gida, abubuwan al'ajabi da asirai, marubucin Alaitz leceaga ya sami damar tsara a labari wanda aka yiwa ciki tare da duk waɗannan abubuwan jin daɗin da ke kusantar mu da ƙarfi.

A cikin kyakkyawan gida, a kan tsibirin Cantabrian mai kauri da karko, suna zaune Estrella da Alma, 'yan mata biyu waɗanda ko ba jima ko ba jima za su ɗauki nauyin sarautar dangi, amfani da nakiya wanda dangin kakanninsu suka yi nasarar gina. gado tare da wanda zai wadata iyali gaba ɗaya.

Koyaya, kisa ya bayyana a farkon tarihi a matsayin irin wannan diyya ta kusan sihiri wacce galibi ana nema tsakanin farin cikin zuriya don tarin ta, diyya mai kama da hankali ta zama abin kunya ga dangi.

Tun Estrella da almarar kirki irin ta yara muna ta zurfafa zurfafa cikin asirin wannan gidan dangin. Yayin da lokaci ya shuɗe kuma yanayin ya bambanta gaba ɗaya, za mu gano koma baya da dole jarumin ya fuskanta don kula da gatan dangi.

Littafin labari wanda ke haifar da yanayi daban -daban. Tsakanin haƙiƙanin yanayi na tarihi, musamman da wahala ga mace da ta ƙuduri aniyar ci gaba, da taɓawar da ba ta dace ba wacce ke haɗawa da mai faɗa, tare da kuzarin dajin da ke kusa.

Daga cikin duhun bishiyoyi, inda komai yake duhu da danshi mai sanyi, asirai suna taɓarɓarewa, kamar yadda raƙuman ruwa na kusa suke yi akan duwatsu. Kuma za mu kasance a matsayin masu karatu waɗanda ke gano abin da ke cikin wannan sarari mai inuwa wanda koyaushe yake kare rayuwar dangin Zuloaga.

Yanzu zaku iya siyan littafin Labarin gandun daji ya san sunanka, babban littafin Alaitz Leceaga, anan:

Dajin ya san Sunanka, na Alaitz Leceaga
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.