Carmen, na Nieves Herrero

Carmen, na Nieves Herrero
Danna littafin

Yin rubutu game da 'yar mai mulkin kama -karya Franco aiki ne na ƙarfin hali. Nieves Herrero ne adam wata ya fara yin hakan ne da nufin shigar da mai sha’awa. Kuma a ƙarshe haka ne, Carmen ya shiga kuma ya ƙare sabunta ɗan jaridar akan abubuwan da ba a sani ba har zuwa yanzu.

Kafin mu yi cikakken bayani, dole ne mu fara daga jayayyar da ba za a iya musantawa ba: babu wanda ya yi laifin kasancewa ɗan kowa. Abin da mai mulkin kama -karya Franco ya yi ba batun ɗaure kawai zuriyarsa ba ne. Haihuwa wani lamari ne da ba na son rai ba, kuma mai yiwuwa girma kusa da mahaifin da aka ƙaddara ya ƙare zuwa gareshi, zuwa gafararsa da tunanin siffarsa.

Domin Carmen, yarinyar, ta girma gaba ɗaya ware daga komai. Gaskiyar za ta gano daga baya ... Babu wanda zai iya kasancewa a cikin Carmen, ita kaɗai. Wataƙila abin da aka bayyana yayin da ya sami ilimin komai zai ɗauka wani ɓangare na rikici na ciki, amma kada ku yi kuskure, kowane ɗayanmu zai ci gaba da girmama uba da uwa. Al'amari ne na rayuwa mai tausayawa ...

Bugu da ƙari, Carmen yarinya ce da aka haife ta cikin tsoro, bisa ga abin da ake karantawa. Ina tsammanin zai zama batun tsoron mahaifiyarta ne game da yanayin da dole ne ta rayu, tare da barazanar yau da kullun akan mahaifinta, akanta da kuma, me yasa ba, akan ƙaunatacciyar 'yarta.

Amma, bayan waɗannan cikakkun bayanai na Carmen na farko, Nieves Herrero kuma ya shiga cikin rayuwar balagaggen 'yar Franco, ko Carmen kawai, kamar yadda ya yarda cewa yana son a kira shi a wannan lokacin kuma shekaru da yawa.

Kuma wani lokacin taƙaitaccen abu ne, ba tare da ƙarin yiwuwar zurfafa ba. Amma a wasu lokuta yana faɗaɗa cikin kwanciyar hankali game da abubuwan da ya fuskanta. Ba tare da wata shakka ba rayuwa mai tsananin ƙarfi ta Carmen, matar, wanda ke da abin da zai gaya wa inuwa da ake tambaya koyaushe na gadon gado.

Abin farin, a ƙarshe mutum ya yi nasara, mace. Ana sanya lakabi koyaushe daga waje. Kuma abin da ya ƙare ya rage na mutum, a cikin tunaninsa na cikin gida, kariya ne kan raunin rayuwa da kuma yanayin mutum, kazalika kan gaskiya ta musamman da babban ƙarya.

Yanzu zaku iya siyan Carmen, sabon littafin da ɗan jarida Nieves Herrero, anan:

Carmen, na Nieves Herrero
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.