3 mafi kyawun fina-finai na mafi kyawun Leonardo DiCaprio

Kadan 'yan wasan kwaikwayo a duniya kamar DiCaprio. Jarumin da ya yi nasara a kanmu duka da ikon yin wasansa, sama da kowace irin baiwa ta zahiri ko kowace irin kwarjini bayyananne. A cikin kowace rawa wannan ɗan wasan ya san yadda zai yi amfani da abubuwan ban mamaki na fuskar saurayi. Har abada ƙuruciyar ƙuruciya wadda daga ita za a iya aiwatar da sabani da sabani na bayyanar kawai. Kuma hakan yana buƙatar ƙwarewar da wani kamarsa ne kawai ya san yadda ake amfani da shi.

Ga kowane ɗan wasan kwaikwayo, bayyanarsa a Titanic zai kasance kololuwar aikinsa. Amma ga DiCaprio na yanzu wanda ya kasance kusan anecdote. Domin duk abin da ya zo bayan da abin da aka gano kafin Titanic yana nuna inganci da basira. Yi hankali, irin wannan yana faruwa tare da Kate Winslet wanda ya fi 'yar wasan kwaikwayo a wasu fina-finai masu ƙarancin kasafin kuɗi.

Amma komawa zuwa DiCaprio, babu wani zaɓi sai dai don cire hat ɗinsa zuwa halayyar da ta dace da shi da cikakkiyar tausayi ga masu sauraro. Ina nufin wannan jin na mantawa gaba ɗaya game da ɗan wasan kwaikwayo (wani abu da ya fi tsada ta fuskar fa'ida mai yawa kamar na Brad Pitt) don shiga cikin ruhin hali. Ba tare da shakka ba, idan na kasance darekta kuma na ba da fifiko ga saƙo da mahimmancin fim ɗin, koyaushe zan zaɓi Leonardo DiCaprio.

Top 3 Leonardo DiCaprio fina-finai

Wanene Gilbert Grape yake so?

ANA SAMU A KOWANE DAGA CIKIN WADANNAN DANDALIN:

Abin mamaki, ba a cikin wannan fim din ba inda DiCaprio ke da babban matsayi. Kuma duk da haka komai yana kewaye da shi. Ga shirin fim ɗin da kansa, ba shakka, amma kuma saboda ya san cewa kasancewarsa a koyaushe. Ɗaya daga cikin waɗancan fina-finan da ba a tunawa da su sosai amma waɗanda ke bayyana ƙarfin fassarar da ba a cika ganin su ba.

Shi Arnie ne, ɗan'uwan Gilbert (kuma Johnny Deep ya kashe shi daidai). Dukansu suna zaune a gidansu da mahaifiyar da ba ta iya ba da kulawa kaɗan. Hakika, mahaifiya ɗan nauyi ne, asalin da ya sa wanzuwar ’yan’uwa a wani gari mai nisa a cikin Amurka mai zurfi ya daɗa ban tausayi.

Gilbert dole ne ya motsa gidan gaba ko, aƙalla, kada ya yarda da nauyin rufin sa wanda ke barazanar fadowa a kansa (Ni misali ne). Domin ya kamata ya sake rayuwa kuma ya san ta. Amma mafi kyawun nau'i mai kyau da melancholic na ƙauna, rashin amincewa da kai, yana da nauyi a kansa. Gilbert yana da al'amuransa da matar aure kuma ya fara sanin ƙauna da za ta gayyace shi ya yi tunani game da makomar da ba zai iya ɗauka tare da nauyinsa ba.

A tsakiyar, pivoting sama da duka, Arnie ya fice. Arnie ba-karamin ba kuma, zai iya zama a cikin wanka duk dare idan Gilbert ya manta ya fitar da shi bayan wanka sau ɗaya. Arnie wanda ke ƙauna tsakanin ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa wanda ke jingina Gilbert zuwa wurin da rayuwarsa ke ƙonewa a hankali kamar yadda yake da ƙarfi. Rashin raunin yaron yana da gaske, ainihin gaske a cikin kallon DiCaprio, a cikin motsin zuciyarsa, a cikin tafiya. DiCaprio yana zaune a jikinsa kamar dai shi Arnie ne da gaske wanda ya maye gurbinsa ba tare da ragowarsa ba. Wani tasiri mai ban sha'awa wanda har yanzu yana ba ni mamaki a yau.

rufe Island

ANA SAMU A KOWANE DAGA CIKIN WADANNAN DANDALIN:

Bari mu fara a karshen. Akwai wani yanayi mai ban tsoro bayan duk guguwar guguwar ta bayyana shirin (ba zan yi karin bayani ba kawai idan ba ka gan shi ba). Ma'anar ita ce DiCaprio yana shan taba sigari a gindin matakan dutse a cikin tsohuwar asibitin tunani. Ranar yana da laushi kuma baƙar fata ga girgije suna da alama sun sami yanayi mai kyau. A wannan lokacin DiCaprio ya bayyana dalilan fassararsa a cikin makoma ta ƙarshe. Domin yana magana akan abin da halinsa ya samu. Amma a lokaci guda mun gano cikakken tabbacin rawar da ya taka a cikin kallonsa mai cutarwa ... «Wannan wurin yana sa ni tunani. Menene mafi muni? Ka mutu kamar dodo ko mutu kamar mutumin kirki?

Wani fim mai ban sha'awa wanda DiCaprio ya kai matakan fassarar bala'i tare da tasirin girgizar kasa ga rai. Binciken da aka damka wa Edward Daniels (DiCaprio) ya kai shi asibitin masu tabin hankali inda wata mata ta bace a cikin wani yanayi mai ban mamaki. Daga cikin al'amuran ƙarshe, Edward ya nuna wani hangen nesa mai ban mamaki na hauka. Gaskiya da almara a matsayin wuraren da za a zauna a ciki kamar yadda ya fi dacewa don tsira daga bala'in da ka iya faruwa. Gaskiyar zama cikin duniyarmu ta dogara ga duk abin da ke tattare da shi yana ba mu wannan niyya don bayyana cewa babu abin da ya fi gaskiya fiye da abin da muka ƙare.

Wani yanayi mai ban tsoro tare da wurin da asibitin masu tabin hankali yake tsakanin kwazazzabai da tsaunin dutse da ke nuni ga yanayin da ya kamata masu fada a ji na wannan labari su rayu. Binciken maganadisu a kusa da matar da ta ɓace wanda ke kai mu ga ra'ayi mai kama da mafarki wanda ke neman wani nau'in tsarkakewa na hauka. Ƙarin yanayi mai duhu, hadari dangane da yanayin yanayi kuma a lokaci guda yana damuwa yayin da ƴan gibin haske suka buɗe don nuna gaskiyar da ba a taɓa nema ba a cikin binciken.

Kerkeci na Wall Street

ANA SAMU A KOWANE DAGA CIKIN WADANNAN DANDALIN:

Fim ɗin da DiCaprio ke nuna mana yadda 'yan adam za su iya jurewa canjin su. Tun daga yaro mai tawali'u mai neman hanyar samun wadata, zuwa ga miyagu mara tausayi da fasikanci wanda ya ƙare ya zaunar da ransa. A cikin waccan hawan da bai dace ba zuwa saman inda aka gano gangarowa cikin jahannama, Leonardo DiCaprio ya koya mana cewa ɗanɗanar alatu da caca kasuwar hannun jari. Wannan Wolf na Wall Street a cikin fatar tumakin DiCaprio ya yi kama da Dorian Gray na zamani. Misalin da masu cin nasara a kasuwannin 'yanci na yanzu ke burinsu ba tare da wata manufa ba face tsananin kishi.

Sauran fina-finai na kasada ne mai sauri a cikin mafi yawan zane-zane na Wall Street kuma ba gaskiya ba ne. Yayin da kuÉ—in ya shigo, DiCaprio da abokansa sunyi duhu kuma suna shiga cikin kowane nau'i na lalata. Sinadari da wuce gona da iri da kuma tabo da ke yaduwa don sanya rayuwarsu ta zama babu a cikin kafafunsu wanda ba zato ba tsammani ya haifar da faduwa.

5 / 5 - (8 kuri'u)

10 sharhi akan "Fina-finai 3 mafi kyawun fitaccen Leonardo DiCaprio"

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.