Matar daji, ta John Connolly

Matar daji
danna littafin

Lokacin marubuci mara iyaka kamar John Connolly ne adam wata yana gamawa yayi protagonist kamar yadda Charlie Parker cikakkiyar sifa ta ɗan adam da ke da ikon ɗaukar motsin rai mai rikitarwa, hamayya da abubuwan jin daɗi da tunani na gaba ɗaya, duk tare da tsattsauran ra'ayi, jijiyoyin labari ya ƙare yana nuna mafi kyawun jijiya.

Tabbas Charlie Parker antihero ne. Maganar ita ce, masu karatu ba sa burgewa ta hannun manyan jarumai. Saboda ɗaukar duk abin da ke cikin duhu, bayanan martaba na tunanin da suka fi kama da mu suna da babban damar isa gare mu.

Haskoki da inuwa, wani lokacin uzuri masu ban mamaki don baratar da mara hujja, don hawa waɗancan sabani na lokutan da muke rayuwa a ciki. Wannan shine Charlie Parker, mai aikata nagarta ta zamani, ruhi mai wahayi kamar yadda ake azabtar da shi. Babu ƙari babu ƙasa.

Lokacin bazara ne kuma, a cikin gandun daji na Maine, hadari yana hanzarta narkewa. Har, ba zato ba tsammani, lokacin da bishiya ta faɗi, gawar wata budurwa tana fallasa kusa da tushen. 'Yan sanda da masu binciken kwakwaf na binciken abin da ka iya faruwa sun yi hanzarin gano cewa matar ta haihu jim kadan kafin ta mutu.

Koyaya, a cikin yankin da ke kusa babu alamar jariri, wanda a yanzu yana da shekaru uku ko huɗu. Don nemo shi, lauya Moxie Castin ya shigar da jami'in bincike Charlie Parker don neman taimako. Amma ba Parker ne kaɗai ya yi wannan binciken ba.

Wani lokaci da ya gabata, wani ya bi sawun waccan budurwar, wani wanda ya bar gawawwaki a baya. Kuma a cikin gida kusa da dazuzzuka, wayar wasa ta fara ƙara. Yana sauti ga yaro wanda yake gab da karɓar kira daga wata mace da ta mutu. Amma lokacin da matattu suka yi kira, Charlie Parker ne kawai ya kuskura ya amsa.

Yanzu zaku iya siyan littafin "Mace a Dajin", littafin John Connolly, anan:

Matar daji
danna littafin
5 / 5 - (12 kuri'u)

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.