Guguwa, ta Agustín Martínez

Da sako

Abin da mummunan ya fara, mara kyau ya ƙare. The masu ban sha'awa na cikin gida suna son shiga cikin wannan yanayin. Iyalin Jacobo sun sake haduwa ta hanyar mawuyacin hali. Wataƙila babu wani a cikin wannan dangin da zai so ya zauna ƙarƙashin rufin gida ɗaya, shekaru bayan rushewar tsarin iyali ta rashin ƙauna da ayyukan lalata.

Amma Jacobo ba shi da wani zaɓi face ya koma ga Irene, matarsa ​​da Miriam, ɗan nesa na ƙaƙƙarfan soyayyar su, ƙanƙantar yarinyar da ba ta da sadarwa ko kaɗan. Muhallin da kansa don haɗa kan iyali baya nuna kogin sabon farin ciki ko. portocarrero, garin fatalwa na Almería yana rayuwa cikin wannan sabon labari, ƙaramin abu, baƙon rayuwa, amma rayuwa bayan komai.

Koyaya, gidan gona inda Jacobo, Irene da Miriam ke ƙoƙarin murƙushe wuyar warwarewa rayuwarsu, ya ƙare ana yi masa fashi dare ɗaya. An kashe Irene kuma Jacobo ta farka a asibiti.

Lokacin da ya fito daga hayyacinsa, Jacobo ba zai iya fahimtar dalilin da ya sa binciken hukuma ya nuna 'yarsa a matsayin mai shirya harin da kisan kai biyu da aka yi rabi. Amma Jacobo yana ci gaba da nuna godiya, sake maimaita ubanci wanda daga ciki aka haife tunanin cewa ba zai iya zama haka ba.

Tare da lauyan 'yarsa, ya fara bincike kan ƙaramin garin da fatalwa, wanda aka ɓoye a cikin kwarin da ke birgima, a kan gab da haɗewa da yanayin sannu a hankali amma tsayayye. Koyaya, a cikin irin wannan saiti mai sauƙi, a cikin babban shiru, wanda wasu lokutan waƙar cicada ta kai hari, Jacobo da Nora za su sami wata alama da za su ja daga. Inuwa na shakku yana gudana tsakanin fewan mazaunan Portocarrero, har sai da alama dukkan su suna cikin mummunan mugunta, sun zauna a cikin baƙon sararin wannan kwarin da aka manta.

Kuna iya siyan littafin Da sako, sabon labari na Agustín Martínez, anan:

Da sako
kudin post

1 sharhi kan «Mummunan ganye, na Agustín Martínez»

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.