Wutar Dare, ta Michael Connelly

Wutar dare
danna littafin

Mafi yawan halayen serial kamar Harry Bosch daga Michael Connelly ya kamata marubucin ya hada shi da shi sababbin haruffa waɗanda ke watsa hankali kaɗan. Sabbin alaƙa waɗanda ke ba da ƙarin ƙimar adabi kuma waɗanda ke fallasa fitaccen ɗan wasanmu zuwa sabbin abubuwa tsakanin mutum da ƙwararre.

Don haka menene Harry Bosch ya riga ya ba da kansa da yawa daga duk abin da yake jan hankalin mu kamar magnet. Amma Batman yana buƙatar Robin kamar Don Quixote Sancho Panza. Harry na farko na 90s yana da Jed kuma yanzu tare da Detective Renée Ballard yana yin cikakken tandem don dacewa da lokutan. Ana kiranta masarrafa irinta, masaniyar labari.

Lokacin da ya kasance mai binciken kisan gilla, Harry Bosch yana da mashawarci wanda ya koya masa ya ɗauki aikinsa da kansa kuma ya kunna wutar ƙarfin hali don kada ya bar shari'ar da ba a warware ba: John Jack Thompson.

Ya mutu, amma bayan jana'izarsa, gwauruwarsa ta ba Bosch rahoton kisan da Thompson ya yi tare da shi lokacin da ya bar 'yan sandan Los Angeles shekaru 20 da suka gabata: buɗe shari'ar kisan wani saurayi da matsaloli a cikin wata hanya. amfani dashi don siyar da magunguna.

Bosch ya nuna Renée Ballard rahoton kuma ya nemi taimakonta don gano dalilin da yasa shari'ar ta mamaye sha'awar Thompson shekaru da yawa da suka gabata.

Wannan zai zama farkon ku.
Bosch da Ballard sun zama babbar ƙungiyar bincike kuma haɗin gwiwarsu yana ƙaruwa. Kuma ba da daɗewa ba wata tambaya mai tayar da hankali ta taso: Shin Thompson ya saci rahoton don yin aiki a kan shari'ar a cikin ritayarsa, ko don tabbatar da cewa ba a taɓa warware ta ba?

Yanzu zaku iya siyan littafin "Wutar Dare", ta Michael Connelly, anan:

Wutar dare
danna littafin
5 / 5 - (4 kuri'u)

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.