Hanyar gafartawa, ta David Baldacci

Mun koya sosai yadda waɗanda suka tsira daga mummunan yanayin yanayin rayuwa suka ƙare ɗaukar matsayin 'yan sanda ko makamancin haka cikin almara. Baldacci A wannan karon ya zana wata hanya don babban mai ba da labari Atlee Pine don jagorantar mu ta sararin samaniya na bincike na yanzu. Sauran waɗancan makirce -makircen na mutum kawai, waɗanda suka fashe daga gangar jikin kamar ɓawon burodi don tsotsewa kaɗan kaɗan na ruwan babban maƙarƙashiya, shima a wannan yanayin yana samun nauyi.

Labari ne game da ƙarfafa halin, ba shi babban mutum mai zurfi. Domin in ba haka ba binciken dole ne gayyatar ragi mai iya riƙe mu cikin tarko. Kuma gaskiyar ita ce, ba tare da an ƙirƙiri komai ba, yana ƙara wahalar mamakin mai karatu. Kuma wannan shine yadda Atlee da batutuwan da ke cikin ta ke ba mu sha’awa don ba mu irin wannan tunanin na mafi girman bala’i a cikin jarumi.

Babu wani jami'in 'yan sanda ko mai bincike ko wakilin FBI a cikin wannan yanayin da zai iya ɗaukar damuwa ta abubuwan da suka gabata ko manyan asusunsa. Domin a cikin wannan yanayin hanyar da ƙarfin sun lalace kuma mutum ya ƙare shiga ciki tare da mummunan yiwuwar yin manyan kurakurai ...

Synopsis

Rayuwar Atlee Pine alama ce ta mummunan abin da ta rayu a ƙuruciyarta: lokacin suna ɗan shekara shida, wani da ba a sani ba ya sace mata tagwaye Mercy, kuma ba ta sake ganin ta ba. Shekaru uku bayan haka, Atlee ta zama wakilin FBI tare da iyawa na ban mamaki, tawaye, jarumi da dogaro da kai. Koyaya, halayensa da yawa ba su haɗa da jinƙai ko ikon gafartawa ba. Burinsa shine farauta da kama masu laifi a yankin Grand Canyon, wanda ya sani dalla -dalla.

Lokacin da baƙon mutuwa ya faru a yankin da masu yawon buɗe ido ke yawan ziyarta, an cire Atlee ba zato ba tsammani daga shari'ar kuma dole ne ta yanke hukunci tsakanin bin umarni ko haɗarin aikinta na ƙoƙarin gano gaskiya.

Yanzu zaku iya siyan tumakin "Hanyar gafara", ta David Baldacci, anan:

Hanyar gafara
LITTAFIN CLICK
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.