Ruwan Duhu, na Robert Bryndza

Ruwan Duhu, na Robert Bryndza
danna littafin

A cikin nau'in baƙar fata, masu siyar da ba zato ba tsammani suna ninka ko'ina. A Spain muna da shari'ar saurayi mai kyawu da cin mutunci Javier Castillo, don suna ɗaya daga cikin fitattun. A Burtaniya suna da wani Robert Bryndza wanda ke nufin matakin ɗaya daga tushen asali akan dandamalin buga tebur wanda soyayyar masu karatu ta ƙare har ta kai ga manyan masu wallafa.

«Zan gan ka a ƙarƙashin kankara«, Littafinsa na farko (ko aƙalla wanda ya san shi a duk faɗin Turai), ya gabatar mana da Erika Foster mai kaifin ra'ayi da ke fuskantar mai laifi da zurfin cikinsa a matsayin kwatancin duk wani labari na laifi na yanzu. Kuma abu ya yi aiki da ban mamaki saboda Robert ya kula don samar da wannan ƙimar ta mai kyau mai ba da labari na abubuwan da ke faruwa tsakanin mai cutar da mai laifi don jiran ganin ɗan haske a cikin ƙudurin shari'ar wanda dole ne a gabatar da shi da gaske daga ƙaddarar makirci.

Kuma yanzu mun sami kashi na uku na Foster saga wanda ke nuni zuwa ga ƙimar cewa babu wani babban sirri da za a iya binne shi har abada. Dama ko wataƙila sanadin yana haifar da gamuwa da ba zata. A lokacin aikin miyagun ƙwayoyi wanda ke ƙarewa a cikin kwace wani muhimmin wurin ɓoyewa da gano ƙananan kasusuwa na ɗan adam. Inuwar kashe -kashen jarirai ko wani asarar yaro mai nisa yana buɗewa kamar ɓarna.

Kasusuwan na ɗan ƙaramin Jessica Collins ne, wanda ya ɓace sama da shekaru ashirin. Mayar da lamura masu nisa koyaushe suna da wannan baƙon laya na ɓataccen lokacin, na ƙarya da ke iya yin hanyarsu ta zalunci, da yanke ƙauna daga membobin dangi waɗanda suka sake fuskantar fuska tare da fatalwowinsu sun ƙi mafarkin kowane dare.

Wanene zai iya jagorantar Erika Foster Amanda Baker, wacce zata jagoranci binciken yarinyar tare da bayyana dalilan bacewar ta. Amma duk wanda ya yaudari Amanda a lokacin zai san labarin sosai. Mai kisan yana iya samun fatalwowin nasa, tunanin duhu game da abin da ya yi da abin da zai iya sake yi idan Wakilin Foster ya ci gaba da bincike game da wannan shari'ar da aka manta.

Yanzu zaku iya siyan littafin Ruwan Ruwa, sabon littafin Robert Bryndza, anan:

Ruwan Duhu, na Robert Bryndza
5 / 5 - (4 kuri'u)

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.