Mutumin da Idiots ya kewaye shi, na Thomas Erikson

mutumin-da-aka-kewaye-da-wawa

Akwai lokutan da wannan mutumin da wawaye suka kewaye ya kasance kowannen mu. Waɗannan lokutan ne waɗanda a ƙarshe, muke gano cewa muna tuƙi a kan babbar hanya inda kawai waɗanda ba daidai ba ne kanmu. Kuma a hankali sakamakon zai iya kasancewa mun buga kanmu ..., ...

Ci gaba karatu

Kai da ni. Mataki: Mafari, ta SJ Hooks

kai-da-ni-matakin-farko

Wane ne kuma wanda bai taɓa tunanin tunanin haɗuwa da malami ba. A wasu lokuta, mafi ƙanƙanta, taron yana ƙarewa. Daga nan ne lokacin da aka fitar da ɗimbin motsin rai, kamar yadda ba a sani ba game da makomar lamarin ... Stephen malami ne mai alhakin, ...

Ci gaba karatu

Felvaro van de Brule ya ci Ingila

littafin-england-nasara

Lokacin da na kusanci wannan littafin bai wuce girman kai ba. Na kasance mai sha'awar karanta game da wani abu da alama an koya mana son zuciya. Yana da kyau cewa a cikin 1588 An ci nasara da Armada na Mutanen Espanya da niyyar mamaye Ingila amma, ban da gaskiyar cewa an rufe yakin ƙarshe ...

Ci gaba karatu

Jirgin kulob, na Carlos Santos Gurriarán

littafin-jirgin-kulob

Kwanan baya yana da fa'idar cewa har yanzu yana adana yawancin wuraren da al'amuransa suka faru. A mafi munin yanayi, lokacin da aka rasa waɗannan wuraren, koyaushe akwai mutanen da ke ba da shaidar abin da ya kasance. Kuma idan wasu daga cikin waɗannan shaidodin, an adana su a cikin ...

Ci gaba karatu

Austriya. Lokaci a hannunka, na José Luis Corral

da-Austriya-lokaci-a-hannunku

An nada Charles I don gudanar da Masarautar wanda a wancan lokacin alama ce ta duniyar da har yanzu masu binciken jirgin ruwa na Turai ke mafarkin sabbin wuraren da za su yi mulkin mallaka. Turai ita ce cibiyar iko kuma sauran nahiyoyin ana zana su a cikin sha'awar masu zane ...

Ci gaba karatu

Daga Waje, na Katherine Pancol

littafi-daga-waje

Gano lokaci zuwa lokaci labari na soyayya amma tare da gefenta yana da kyau sosai. Ƙauna kuma na iya zama abin da ke fitowa azaman wuribo don rayuwa mai wahala, don haƙiƙa an gina shi sosai don farin ciki kuma hakan yana ƙarewa kamar ƙungiya mai rarrafe na mawakan makafi. Doudou ya gano ...

Ci gaba karatu

A yau na farka da tashin hankali, ta David Summers

Da wannan take aka fara ɗaya daga cikin jigogi masu ƙarfi da tayar da hankali na almara Maza G. A yau yana matsayin taken littafin mafi annashuwa, amma tare da wannan shawarar marubucin ta David Summers, don fita cike da kyakkyawan fata da kuzari zuwa fuskantar komai ...

Ci gaba karatu

Matar mai lamba goma sha uku, ta José Carlos Somoza

littafin-matar-lamba-sha-uku

Tsoro, azaman hujja ga abin al'ajabi, yana ba da fili mai yawa wanda zai ba mai karatu mamaki, sarari inda za ku iya mamaye shi da burin ku kuma ku sa shi jin waɗannan sanyin da rashin tabbas ke haifar. Idan labarin kuma alhakin José Carlos Somoza ne, tabbas za ku iya ...

Ci gaba karatu

Farin cikin dafa abinci, na Karlos Arguilano

Bayan barkwancin da aka yi da miya, faski a yalwace da kuma lambar alfarma, ya halatta a gane ikon Karlos Arguiñano tsakanin murhu. Akwai shekaru da yawa na wannan babban mai dafa abinci a talabijin ɗinmu wanda tuni ya zama ɗaya a gida. ...

Ci gaba karatu

Sama a Rushe, ta Ángel Fabregat Morera

littafin-sama-a-kango

Dome na sama, wanda muke kallonsa wani lokaci, dare ko rana, lokacin da muke tafiya da jirgin sama ko lokacin da muke neman iskar da ba mu da ita a ƙarƙashin ruwa. Sama ita ce sararin samaniyar hasashe kuma cike take da mafarkai, cike da sha'awar da ke jagorantar taurarin harbi masu haske ...

Ci gaba karatu