Ƙananan tagomashi, daga Darcey Bell

Ƙananan tagomashi, daga Darcey Bell
Danna littafin

A kwanakin nan, alamarin gama gari tsakanin abota, amana da kyakkyawar maƙwabci na iya kasancewa ɗaukar ɗan aboki. A haƙiƙa, lokacin da wannan labari ya tashi, kamar yana tafiya ne ta wani yanayi na kusa da abota, ko ƙauna ko wasu daga cikin waɗannan jigogi masu sauƙi.

Ba abin da za a yi, ba shakka, abin da ake tallata a matsayin mai ban sha'awa ya ƙare ya zama daidai, mai ban sha'awa na gida inda Stephanie ta sami kanta a hannun ɗan abokinta Emily kuma ba tare da wata alama ba. Ji na farko shine raba wannan damuwa don sanin abin da zai iya faruwa da Emily. Yayin da Stephanie ke ƙoƙarin kiyaye yaron daga abubuwan ban mamaki, ta fara neman ta inda ya kamata ta kasance. Tun da farko, da alama bayyana gaskiyar lamarin ga hukumomi ba zai ba da sakamako ba. Wani lokaci, ga 'yan sanda, komai lamari ne na lokaci da shaida. Kuma a cikin bacewar Emily har yanzu ba su sami isassun dalilai na faɗakarwa ba.

Babban juzu'i na farko na labarin, lokaci mai mahimmanci inda komai ya canza daga launin toka zuwa baki, ya zo mana lokacin da Stephanie ta sami damar yin hulɗa da Sean, mijin Emily. Abin da Sean ya gaya mata ya canza halin da ake ciki zuwa wani labari inda Stephanie ta sami kanta ita kadai kuma ba ta da taimako, tana gadi da kuma kula da wani karamin yaro wanda mahaifiyarsa ta yi kama da ta haɗiye ƙasa.

Yaron yana so ya san abin da ya faru da mahaifiyarsa, ba kasa da Stephanie kanta ba. Hanya zuwa ga gaskiya tana bayyana a kowane mataki kamar wata muguwar shakku, rashin tabbas da al'amura masu duhu. Stephanie ta yi nadamar yarda da wannan ni'imar da ta jefa ta zuwa ga sanarwar da aka yi da kuma mai ban sha'awa guda ɗaya, tsoron yanayin da ya juya daga rashin gaskiya zuwa mamaki, tare da inuwar haɗari a kowane lokaci. Rayuwa a matsayin ƙarya ita ce mafi kyawun hujja don yaudarar kowane mai karatu.

Kuna iya siyan littafin 'yar falala, Littafin novel na Darcey Bell, nan:

Ƙananan tagomashi, daga Darcey Bell
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.