Manyan Littattafai 3 na Sebastian Fitzek

marubuci Sebastian Fitzek

Zai kasance kowane lauya yana da wanda zai iya kare laifin, a cewar abokin cinikin da ya zaɓe shi. Ko kuma kawai cewa kusanci ga duniyar shari'a ta burge wasu muses waɗanda suka ƙare yin biyayya ga nau'in baƙar fata, sun gaji da ƙarfafa sha'awar sha'awa ta wasu lokuta. Abinda shine, Sebastian ...

Ci gaba karatu

Kyauta ta Ƙarshe, ta Sebastian Fitzek

Kyauta ta ƙarshe, Fitzek

Berliner Sebastian Fitzek yana ba mu kyauta mafi ban tsoro na shakku, wannan bambance -bambancen da ke kan iyaka, na musamman. Tunani wanda Fitzek galibi yana da yawa daga bangarorin tunani da tabin hankali, tare da labyrinths da juye -juyen da ba a iya faɗi ba a cikin zurfin ruhin ɗan adam wanda ...

Ci gaba karatu

Wurin zama 7A, na Sebastian Fitzek

littafi-wurin zama-7a

Marubuci ɗan ƙasar Jamus Sebastian Fitzek yana ɗaya daga cikin manyan masu ba da labari mai ban sha'awa. Labarunsa suna magana game da shakku mai cike da rudani wanda baya lalacewa cikin jerin litattafan da ke jan hankalin masu karatu da yawa. A matsayin abin tunani, littafin sa na baya El Sentido, ɗayan mafi kyawun litattafan kwanan nan ...

Ci gaba karatu

Jirgin ruwa, ta Sebastian Fitzek

littafin-da-shiri

Adadin psychatra a cikin mai ban sha'awa koyaushe ya ba da yawancin kansa. Labari ne game da fallasa waɗanda ke aiki da dora iliminsu a zukatansu ga tsoratar da kansu. Mai cutarwa, jin daɗin ganin wanda yakamata ya san duk ...

Ci gaba karatu