Littafin ku mai motsawa. Sabunta tare da cikakkiyar tabbaci

Muhimmin batun zai kasance cewa kowa yana da halaye kamar wanda ke zaɓar tufafi kowace safiya (ko ranar da ta gabata a cikin yanayin mafi hangen nesa da sarrafa lokacin su). Amma daidai ne nau'in labyrinth da karkatattun juzu'i da juzu'i waɗanda ke haifar da rashin daidaiton ɗan adam zuwa asarar lokaci, so har ma da motsawa.

Saboda haka da yawa littafin taimakon kai da kai da mahimmin tsarin dabara wanda a ƙarshe wuri ne don ba da shawara da gamsar da duk waɗanda ke cikin rudani a cikin ɓarkewar yau da kullun. Kuma ba wai ina adawa da shi ba, sabanin haka. Veronica de Andrés asalin da Florencia Andrés sun haɗu tare kuma sun tsara ra'ayoyin su zuwa ga hanyar da ta bambanta a tushen ta kamar yadda ake haɗawa a gabatarwar ta ƙarshe.

Kuma ba abin nema bane sosai don ɗaukar mintuna kaɗan na karatun sabuntawa. A baya wanda ya fi wanda ya kasa koda rufe da rana tare da addu’a a gindin gado. Babu addu'ar da ta fi wadda ta kai ku ga haɗuwa da Allah mafi kusa, da kanku.

Domin a, tsakanin wasu abubuwa da wasu duk rashin ƙarfi yana kai mu ga hazo da hutawa mara yiwuwa. Hankalinmu ya cika kuma ya nemi mafi ƙanƙanta kawai yana haɗawa da ruhaniya, motsin rai, fannoni waɗanda a ƙarshe dole ne a daidaita su don mu yi aiki gaba ɗaya don gamsar da yau da kullun a cikin irin wannan farin ciki wanda shine sani na abin da aka yi (Kuma duba yadda ƙaramin sauti yake kamar ƙoƙarin sanin cikakken yadda muke ɗaukar lokacin bayan ayyukan dubu ...)

Matsalar duniyarmu ita ce fanko wanda wani lokacin yakan bayyana a ƙarƙashin gadoji marasa tsayayye waɗanda muke ƙetare su daga wannan gefe zuwa wancan cikin halin gaggawa na rayuwa.

Mahimmin kalma a cikin wannan littafin shine amincewar da take take tsammani, kusan mantawa da ikon fuskantar komai tare da kwanciyar hankali da ake buƙata don cimma nasara fiye da sauƙaƙan cimma burin kai tsaye. Babu shakka, tarin abubuwan ban sha'awa na hanyoyi daban -daban don leƙa cikin cikin mu don dawo da daidaitattun tunani na motsa rai don yin sarauta tare da mafi kyawun tsaro don yanke shawara a duk fannoni.

Yanzu zaku iya siyan littafin «Sabunta kanku da cikakken kwarin gwiwa», na Verónica de Andrés da Florencia Andrés, anan:

Sabunta tare da gabaɗayan amincewa
LITTAFIN CLICK
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.