Yarinya yarinya, ta Edith Olivier

Yaro ƙaunatacce
Danna littafin

Kadaici yana da mafita mai sauƙi a ƙuruciya. A zahiri, bai taɓa zama cikakkiyar kadaici ba. Tunanin zai iya sake gina lokacin kuma ta hanyar fadada, duniya.

Abokin hasashe ya kasance mutum mai ƙasƙantar da kai tare da wasanninku da ra'ayoyinku. Wani wanda kuka ba amanar kasancewar ku gaba ɗaya tare da cikakken tsaro a cikin sirrin ku. Abokin aboki, wanda aka kiyaye daga duniyar manya, zai iya zama babban abokin ku.

Este littafin Yaro ƙaunatacce , asali daga 1927 kuma aka dawo dasu don dalilin Editan Periférica, tabbataciyar roƙo ce ga abokin hasashe. Lokacin da aka bar Agatha Bodenham ita kaɗai a cikin duniya, ta yanke shawarar sake gina komai, ba za ta iya jure yanayin kaɗaicin da ke mulkin ta ba.

Clarissa, abokiyar ƙuruciyarta ta ƙuruciya, ta dawo yanzu, ta hanyar mu'ujiza ta murmure daga jin daɗin waɗannan kyawawan farkon shekarun. Matsalar ita ce a wasu shekaru ana hasashen hasashe ana yiwa lakabi da cuta, ba tare da fahimtar takamaiman kowane mutum ba, wanda ke jagorantar wani yayi ƙoƙarin cika duniyar su mara komai.

Wannan shine dalilin da ya sa Agatha baya son bayyana wanzuwar wanzuwar da ke tare da ita, duk da cewa a hankali ake hasashen kasancewarta, koyaushe tare da Agatha. Clarissa ta kawo amsoshi tun suna ƙanana ga duk shakkun ƙimar Agatha. Yana kwantar mata da hankali kuma yana taimaka mata ta shawo kan kowace rana.

Agatha tana buƙatar Clarissa. Tana mamaye babban ɓangaren ruhinta kuma duk wani yunƙurin kusantar juna yana kama da farmaki akan kawarta. Zaman sihiri na wannan abokantaka a cikin gaskiyar yau da kullun yana samun dacewa cikin wahala. Inda wasu za su gani su ga fatalwowi kawai, Agatha tana ganin abokin rayuwarta. Kuma godiya gare shi zai iya samun ci gaba, yana aiwatar da rayuwa tare da sake tabbatar da wannan kasancewar.

Loneliness koyaushe yana ƙoƙarin yin sabon sarari don kansa, tsakanin gaskiyar da al'adu, ƙa'idoji da lakabi ke jagoranta waɗanda ke fifita haɗuwar ta cikin sauƙi. Amma Clarissa ta yi raɗaɗi daga shiru, ta ɗauki hannun Agatha ta watsa kwanciyar hankali don kada ta sami kanta. Tare da shi, Agatha na iya yin rayuwarta tare da wasiyyar da ke zama hujja kan duk wani mummunan yanayi.

Amma babu wanda zai iya sanin Clarissa, babu wanda zai iya samun wannan takamaiman jirgin na gwaninta, rabi tsakanin gaskiyar wasu da gaskiyar da Agatha ya sake ginawa.

Kuna iya siyan littafin Yaro ƙaunatacce, Sabon littafin Edith Olivier, anan:

Yaro ƙaunatacce
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.