Tsuntsaye a baki da sauran labarai, na Samanta Schweblin

Kyakkyawan labari na iya zama tsawon waƙa. Samantha Schweblin yana sanya wallafe -wallafe ya zama abin dubawa na ƙananan rayuka tare da rakiyar yanayin su. Labarun Samanta suna farkar da wannan ƙaramin kida na jin daɗi da ƙwaƙwalwa. Abin da ya rage, wani abu wanda dole ne ya motsa kamar ƙarara ta sararin samaniya a duk lokacin da wani ya gano wannan jumlar da ta gayyace mu mu maimaita ta sotto voce, a cikin ƙarancin ƙarancin alƙawura da ba za a iya mantawa da su ba.

Domin kwarewar fasahar labari mai kyau a yau ta wuce. Rabin tsakanin waƙoƙi da labari, tsakanin waƙoƙi da almara, abin da wannan marubucin yake gaya mana a wasu lokutan yakan tashi don ya raka mu cikin faɗuwar gaba. Babu abin da za a rasa kuma babu abin da za a samu. Abin jin daɗi kawai da wasu inertias ke tsayawa don lura da duniya daga wasu taƙaitattun abubuwan da ke mayar da hankali kan cewa a cikin haɗin kan su suna ba da cikakkiyar mosaic da aka gano a ƙarshen, a nesa, tare da cikakkiyar ma'anarsa.

Pájaros de en la boca y otros cuentos (Pájaros de en la boca y otros cuentos) ita ce hanya mafi kyau don shiga sararin duniya mai ban sha'awa na waɗanda, bayan an zaɓe su don Kyautar Duniya ta Man Booker a 2017 tare da Distancia de ceto, yana ɗaya daga cikin muryoyin haruffan Hispanic tare da mafi tsinkaye a cikin panorama na adabi na duniya na yanzu.

Wannan tarin ya haɗa da labarai ashirin da aka riga aka buga a bugu na baya na gajerun littatafansa da cikin fitattun ƙasashen duniya, da kuma labarin da mujallar ta buga. Grant. Zaɓin, wanda marubucin ya aiwatar da kansa, yana samar da tarihin mafi kyawun ɗan gajeren aikin ta har zuwa yau, da kuma wani yanki mai mahimmanci na adabin Argentina na zamani.

Magaji ga mafi girman al'adun adabi, a cikin jijiyar Raymond Carver da Flannery O'Connor, Schweblin yana sarrafa harshe ta hanya mai ban mamaki, tare da ingantacciyar magana da tasiri a hidimar labaran da ke tafiya kan iyaka tsakanin ainihin da ainihin . ban mamaki. Tashin hankali da rudani, tatsuniyar Schweblin tana haifar da wani abin birgewa wanda ke tsoratar da mai karatu sosai.

Yanzu zaku iya siyan littafin «Tsuntsaye a baki da sauran labarun», na Samanta Schweblin, anan:

Tsuntsaye a baki da sauran labaran
LITTAFIN CLICK
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.