Oryx da Crake, na Margaret Atwood

Reissues na ayyuka masu ba da shawara na almara na kimiyya idan babu sabbin labarai waɗanda za a ciyar da hasashe tsakanin dystopian da post-apocalyptic daidai da zamani. Sai dai wannan Margaret Atwood Ita ba marubuciyar almara ce ta kimiyya ba. A gare ta, nazarin halittu yana tare da ra'ayoyin maimakon hidimar nishaɗi da saiti. Yanayin da, a kowane hali, koyaushe yana faɗuwa a ƙarƙashin nauyin kansa lokacin da mai ba da labari kamar ta gogewa tare da wannan ƙima da daidaitaccen sifa don hasashe.

Kodayake tabbas, duk wannan Atwood a matsayin sabon zakara na dystopian ba mai haɗari bane. Tun lokacin da aka farfado da wani labarin yar aiki tamanin zuwa ga nasara mai nasara ga iyakokin da ba a tsammani ba a cikin sigar sa don talabijin, hangen kasuwancin ya tashi don MaddAddam Trilogy 1 fara da wannan labari kuma ya sake jagorantar mu zuwa farin ciki akan dandalin ranar.

Wanda aka sani da suna Jimmy kafin bala'in duniya ya rutsa da shi, Snowman yana makokin asarar Crake, babban amininsa, da kyakkyawa da ƙaƙƙarfan Oryx, wanda dukkansu suna soyayya, yayin da yake ƙoƙarin tsira. a fuskar Duniya.

A cikin rahamar abubuwan, abubuwan tunawa da ba su da wani kamfani fiye da na 'Ya'yan Crake, waɗancan halittun masu koren idanu waɗanda ke ɗaukar shi wani irin annabi, Snowman yana mamakin yadda ya sami damar canza komai a cikin ɗan gajeren lokaci kuma.

Yanzu zaku iya siyan littafin "Oryx da Crake", na Margaret Atwood, anan:

Oryx da Crake
LITTAFIN CLICK

kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.