Mutumin da ya kasance Sherlock Holmes, daga Maxim Prairie

Mutumin da ya kasance Sherlock Holmes, daga Maxim Prairie
danna littafin

Shahararren marubuci (kuma a lokacin mutuwarsa pianist) Joseph gelinek ya sake dawowa daga ƙarni na goma sha tara kuma ya sake jin daɗin wannan lokacin zuwa sunan sa na Matsakaicin Prairie don ba mu labari game da rarrabuwa na mutumci da waɗancan rikice -rikice waɗanda mutum ke rikicewa, alal misali, marubuci da sunan ɓarna. 😉

Tare da saba da ban dariya, amma ba tare da yin sakaci da kyakkyawar makirci ba, marubucin yana jagorantar mu ta hanyar makirci kowane mataki ya fi yaudara ko wataƙila ya fi yawa. Domin kamar yadda Heinreich Heine zai ce: "Haukan gaskiya na iya zama ba wani abu bane face hikimar kanta wanda, ya gaji da gano kunyar duniya, ya sa ƙudurin hankali ya haukace."

Synopsis

Safiya mai ban tsoro a watan Yuli a tsakiyar Madrid. Babban jaruminmu, likita wanda ya zama mai fatarar gida-gida, ya karɓi kira daga tsohuwar matarsa, wacce ta ba da shawarar mika kai: a gafarta masa watanni na alimony da yake bi, don kula da yaron da suke da shi na kowa, a cikin musanya don ba shi gidan ɗan'uwansa guda ɗaya: ƙwararren masanin kimiyyar magunguna a cikin dogon baƙin ciki wanda ya sami ta'aziyya a cikin litattafan Conan Doyle.

Ya shagaltu da halin har ya zo ya yi tunanin cewa shi ɗan adam ne na Sherlock Holmes na gaskiya, kamar yadda Alonso Quijano ya yarda da kansa Don Quixote ne. Don haka, yarda da ƙimar tsohuwar matar sa-"surukin ba tare da fensho ko fensho ba tare da suruki?"-, za a tilasta wa mai ba da labarin mu zama tare da "reincarnation" na sanannen jami'in bincike lokaci kuma, a matsayin kwafin tarihin Watson, zai bi shi a cikin bincikensa, yana jingina kansa ga rabuwa da karya bango na huɗu tare da mai karatu.

Holmes na almara (ainihin kasancewarsa almara almara kansa) zai gabatar da kansa haka. Babban hikimarsa da manyan dabarun rage kuɗaɗensa za su ba shi damar burge "abokan cinikinsa" da samun ladabi na girmamawa daga gare su ta fuskar tunaninsa daidai gwargwado kamar yadda suke a ƙarni na goma sha tara.

Yanzu zaku iya siyan littafin "The Man who was Sherlock Holmes", daga Máximo Pradera, anan:

Mutumin da ya kasance Sherlock Holmes, daga Maxim Prairie
danna littafin
kudin post

1 yayi sharhi akan "Mutumin da ya kasance Sherlock Holmes, daga Maximum Prairie"

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.