My Black Past, na Laura Esquivel

My Black Past, na Laura Esquivel
Danna littafin

Ba za a iya cewa Na baki wuce, kashi na biyu na Kamar ruwa ga ChocolateBari ya zama labari na gaggawa, ɗab'in nasarar littafin da ya gabata. Kusan shekaru 20 sun raba shawarwarin labaru. Ci gaba da ɓarna a cikin shekarun da suka gabata, sake fassarar mafi mahimmancin motsi daga kwanciyar hankali na balaga marubucin Hoton Laura Esquivel.

A gaskiya, wannan labari ya fi buɗe. Yana ci gaba da samun maƙasudi ga mata, amma a lokaci guda kuma yana cin nasara a cikin sukar zamantakewa, a cikin wannan mummunan halin mutumci wanda kawai ke ba da shawara ga hoto, bayyanar, duniyar da babu murmushi na filastik.

Abin da ke bayyane shi ne cewa abin lura a tsakanin waɗannan labaran biyu shine soyayya. A cikin duniya zuwa ga ɗabi'ar ɗabi'a da tausayawa, ƙauna ce kaɗai za ta iya zama hanyar rayuwa, duk da cewa ta ɗan daɗe, ko ta yaya. Son cewa wani abu zai kasance. Idan ba ku so ku zama ɗaya daga cikin inuwar da ke yawo a duniyar nan, fatan ku kawai shine ku iya soyayya. Ba da kanku ga dalilin, kamar yadda yake faruwa a cikin wannan labari.

Taƙaitawa: Baki na baya ci gaba da Kamar ruwa ga Chocolate, kariya ce ta 'yancin kai na mata, kuma mafi kyawun girke -girke a kan sharrin zamaninmu: tumbuke, kiba da amfani mara amfani. María, wacce ta kamu da abinci, ta sha wahalar ƙarshen aurenta ba daidai ba, a tsakiyar matsanancin cin mutuncin wariyar launin fata da jinsi.

In ba haka ba, ta karɓi littafin tarihin Tita daga Lucia, kakarta da ba ta daɗe. Yayin da kuka shiga ciki, zaku gano sirrin dangin da ba a zato ba, ikon ruhun ɗan adam ya tashi sama da godiya ga alchemy wanda ke canza abubuwan halitta zuwa abinci da jin daɗin kasancewa ba a taɓa samu ba. Muryar María, daga zuriyar mayaƙa ɗaya kamar matan De la Garza, za ta ci gaba da saƙa saga na iyali.

Dole jarumin ya shawo kan ramuka na filial, yayin da yake samun dogaro da kanta. Wannan tsari zai jagoranci ta don ƙirƙirar haɗin gwiwa mara tushe tare da Tita da duk kakannin ta, don haka cimma nasarar sulhu na jiki da tunani. Haihuwa zuwa rayuwa. 

Amma ainihin mawuyacin halin zai kasance lokacin da Maryama ta sake samun zurfin ji: ƙauna. Na baki wuce Labari ne wanda ba zai bar kowa ya nuna halin ko -in -kula ba, almara na ƙarni da yawa na mata masu 'yanci da son rai waɗanda ke koya mana mu shawo kan wahala.

Yanzu zaku iya siyan littafin My Black Past, sabon littafin Laura Esquivel, anan:

My Black Past, na Laura Esquivel
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.