Manyan littattafai 3 na Kate Morton

Mutane da yawa sune marubutan da ke neman daidaiton sihirin tsakanin abu da tsari, tsakanin aiki da tunani, tsakanin jigo da tsari wanda ya ƙare haɓaka su zuwa matakin mai siyarwar duniya. Akwai waɗanda suka ƙare zama mashahuran rikice -rikice na labari kamar Joel Duka tare da fitowar su da tafiye -tafiyen su daga baya zuwa yanzu da kuma nan gaba ba tare da ƙyale ku ku ɓace cikin sauye -sauye ba. Wasu kuma gwanaye ne na fasahar gargajiya na almara na gargajiya, kamar Ken Follett, wasu kamar Stephen King yana gudanar da tarko a ƙarƙashin fata na haruffa masu tausayawa.

Abin da ke Kate turmi shi ne nagarta tsakanin tsauri da zurfin makirci, tsakanin tsayuwa da tunani da ake gani daga haruffa. Ta hanyar sarrafa waɗannan ma'aunan adabi masu ɗorewa tare da nasara, kowane batun da aka tashe yana ƙarewa daidai. Domin tabbas kawai ita ce yadda ake ba da labari yana da muhimmanci fiye da abin da aka faɗa.

A shekara ta 2007 Littafin farko na Kate Morton, Gidan Riverton, kuma tare da shi ne nasarar kai tsaye da kwaɗewar tasirin adabi Kate Morton, marubuci wanda ya kusanci nau'in sirrin daga hangen nesa mai yawa, tare da ɗimbin sababbin fannoni waɗanda ke kaiwa ga haifar da kwararar litattafai waɗanda koyaushe ke ba masu karatu mamaki. na duk duniya.

3 Littattafan da aka Ba da Shawara Daga Kate Morton

Gidan Riverton

Grace Bradley wata tsohuwar tsohuwa ce mai kauna, mai kyan gani da tausayawa. Babban gogaggen wanda kuke tunanin kowanne dunkulallen wrinkles ɗinsa yana samun gogewa daga lokaci mai nisa mai ban sha'awa.

Amma batun Grace Bradley shine na wata mace wacce, ta isa lokacin da ta rage jinkirin tsufa a gaban ƙofar mutuwa, ta yanke shawarar ba da labarin mafi munin surar rayuwarta. Ya fahimci cewa hanya mafi kyau ita ce ba da shaida abin da ya faru a cikin mutum, don jikansa Marcus.

Sabili da haka mun shiga labari mai ban mamaki daga farkon karni na ashirin, tare da yanayin yanayin tsarin zamanin. Grace tana zuwa gidan Riverton don yin aiki a cikin sabis. Abin da ke faruwa daga wannan lokacin an fassara shi zuwa labari mai cike da ruhi, tare da karkatattun abubuwa masu ban mamaki a ƙarƙashin yanayin ban mamaki har yanzu ƙarni na goma sha tara na farkon karni na ashirin.

Kashe kansa na mawaƙi Robbie Hunter yana jagorantar mu daga yanzu, wanda aka shirya shirin gaskiya game da halin zuwa na baya, wanda a ciki muke gano cikakken gaskiya game da shi ...

Gidan Riverton

Bankwana ta karshe

Idan farkon Kate Morton ya kasance sabon babban shahara a cikin nau'in sirrin, wannan littafin da aka buga bayan 'yan shekaru daga baya kuma ya haɗu da wasu littattafai, ya dawo da ainihin ainihin abin da ya gabata a matsayin kandami na ruwan duhu a ƙarƙashinsa wanda gaskiya mai ban tsoro ta ɓoye hakan. farfajiya.

Bacewar ɗan Theo baya a cikin 1933 tsakanin tsaunukan daji da kwaruruka shine rufe ƙarya mai ban mamaki na tarihin baƙar fata na wurin. Ba a ji d'an talaka ba sai baƙin ciki ya bazu ya tura iyalinsa su bar wurin.

Sadie Sparrow ita ce sufeto ɗan sanda na London wanda ke ba da lokacin hutun ta don ɓacewa a cikin koren Cornwall cike da Tekun Celtic.

Sihiri na dama, kamar wannan maganadisun da ba za a iya musantawa ba, yana kai Sadie cikin sararin da ke cike da sautin abubuwan da suka gabata wanda aka dakatar da rayuwar Theo daga rashin tabbas da tsoro.

Karshen ban kwana

Asirin ranar haihuwa

Kwanakin ƙarshe na Dorothy sun zama girgizar ƙasa a kusa da wani sirri wanda ya shafi duk dangi kuma kafin Dorothy da kanta ta yi muhawara game da dacewar ta don gaskiyar ta fito, ta rushe komai.

Ta wata hanyar, Laurel Nicholson shima yana shiga cikin asirin a matsayin babbar 'yar uwa, a zahiri ita kadai ce ke da mabuɗin don samun damar wannan wurin a baya inda aka ɓoye cikakkun bayanai waɗanda suke da alama damuwa.

Asirin ya fara daga 1961, lokacin da Laurel ta kasance yarinya mai ilimi kuma dole ne ta nemi mafaka daga abubuwan da suka faru. A halin yanzu Laurel 'yar wasan kwaikwayo ce da ke da dogon aiki kuma bayan shekaru da yawa a kan mataki, ta ɗauka cewa ranar ranar haihuwar mahaifiyarta ta ƙarshe dole ne ta zurfafa cikin abin da ya haifar da abubuwan da suka faru na wannan nesa 1961.

An fara shi da yawa a baya, a cikin 1941 a London. Makircin yana motsawa zuwa yanayin binciken Laurel da ɗan'uwanta Gerry, cin amana, bala'i, rayuwa cikin wasu shekaru masu wahala da duhu na yakin duniya na biyu.

Tsakanin tsoffin littattafai da hotuna daga wasu lokuta, muna tsara labarin da ke amsa cikakkiyar buƙatunmu don gano asirin dangin Nicholson.

sirrin ranar haihuwa
5 / 5 - (12 kuri'u)

Sharhi 5 akan "Mafi kyawun litattafai 3 na Kate Morton"

  1. Hi, Ina tsammanin ɗayan mafi kyawun littattafan Kate Morton shine Lambun Manta, yayin da yake kai ku zuwa tashar jiragen ruwa inda aka watsar da waccan yarinyar kuma labarin da aka bayar tun daga wannan lokacin yana da jan hankali, wanda kawai ban karanta ba shine. Sirrin Maulidin.

    amsar

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.