Mafi kyawun littattafan 3 na EL James

Ga Kaisar abin da ke na Kaisar, da na Erika Leonard Mitchell ko sunanta EL James menene nata. Kuma shine Labarin batsa yana bin James sake farfadowa kuma, mafi mahimmanci, zama ɗan ƙasa. Shekaru da yawa, kuma har zuwa kwanan nan, da batsa labari ya rayu wani irin rashin fahimta, rashin sanin yakamata ga jama'a, duk da cewa akwai masu karatu, har ma da kyaututtukan da suka dace kamar murmushin tsaye na Tusquets Editores (kodayake a ƙarshe an daina kiransa) an gayyaci masu karatu sau da yawa. jima'i ...

Amma abin nufi shi ne lokacin da EL James ya zama mai adalci da kansa kuma ya wallafa wani aiki na batsa, ba shi da taboo amma yana da yawa cikin sirri da dabara, kasuwa ta yi maraba da shi da hannu bibbiyu. Tallace -tallace koyaushe yana da laifi, kuma idan sinima kuma ta ƙare da ba da ra'ayin yin fim ɗin da ya dace, nasara tana tasowa a kowane mataki.

Har yanzu (kuma akwai 'yan kaÉ—an), buga kai a Intanet shine farkon marubucin. Mutane masu karatu suna da sarauta. Lokacin da litattafan litattafansa suka fara siyarwa kamar hotcakes, babban mai shela yayi amfani da inertia.

Kuma yanzu da girman litattafan EL James ya riga ya zama babba (ya zuwa yanzu kusa da Grey da inuwar sa ta ciki da waje) lokaci ne mai kyau don farawa tare da kimanta mafi kyawun litattafan sa.

3 Littattafan da aka ba da shawarar ta EL James

Grey

Wannan littafin, na huɗu a cikin saga, yana da takamaiman yanayin mutum, na Grey kansa. Wataƙila saboda wannan dalili, don cire mayar da hankali daga Anastasia, a gare ni ya ƙare zama littafi mai fayyacewa, inda zaku iya ganin ra'ayoyi biyu akan rikice -rikicen dangantakar jima'i mara iyaka.

Ba ni kadai ba. Gaskiyar ita ce, tunanin sanin Grey a cikin zurfin shima ya ƙare har ya juya masu karatun sa a duk duniya waɗanda suka ƙirƙiri ƙanƙara don samun kwafin.

TaÆ™aice: Grey shine littafi na huÉ—u a cikin jerin 50 tabarau na launin toka, wanda a cikin 'yan shekarun nan ya zama É—aya daga cikin sagas na adabi da aka fi sayar da su a tarihi.

con GreyEL James yana da niyyar samar da mahangar namiji mai ba da labari na labaran da suka gabata, sabanin sigar da matashin Anastasia ya faÉ—a. Kunna Grey Za mu sami hangen nesa na Kirista Grey, dalilan da ke jagorantar shi don Æ™oÆ™arin sanya ikon sa akan duk abin da yake Æ™auna kuma, mafi mahimmanci, dalilan da yasa ya fara alaÆ™ar sa da Anastasia.

Masu karatu za su gane a ciki Grey mafi soye -soyen sha'awarsa, motsawarsa da tafarkin da ya bi don kaiwa 50 inuwa.

Grey daga EL James

Ya fi duhu

Littafin labari wanda ke ci gaba da shiga cikin tunanin Grey. Fashewar ta jawo haruffa zuwa tashin hankali da kusan hauka. Ka huta bayan guguwa da alama mafi dacewa ... amma na ɗan lokaci, har sai direbobin sun sake hawa tsakanin so da lalata. Dalili yana so ya ci nasara, yana neman hanyar fita daga mahimmancin buƙatun jikin biyu waɗanda ke da magnetized amma suna iya fita daga iko.

Takaitaccen bayani: Duk da cewa wannan alaƙar mai zafi da son rai alama ce ta wahala da zargi, Kirista Gray ba zai iya fitar da Anastasia daga cikin hankalinsa ko zuciyarsa ba.

Ya ƙuduri aniyar ya dawo da ita ya ƙaunace ta ta yarda da sharuɗɗan ta, yana ƙoƙarin murƙushe mafi tsananin sha'awar sa da buƙatar samun komai a ƙarƙashin ikon sa. Koyaya, mafarkai na yara ba sa daina damun sa kuma, ƙari, maigidan Ana, Jack Hyde, a fili yana son ta da kansa.

Shin masanin ilimin halin ɗan adam da abokin tarayya Dr. Flynn zai taimaka masa ya fuskanci fatalwar sa, ko kuma malami mai ha'inci da yaudara Elena da Leila mai damuwa, mai sadaukar da kai da tsohon biyayya, zai kawo ƙarshen jan Grey a lokaci?

Kuma idan a ƙarshe ya sami nasarar dawo da Ana, zai iya, mutum mai duhu da rauni, ya riƙe ta a gefensa?

Dubi

Fifty Shades na Gray

Daga nan komai ya tashi. Amma lokacin da kuka riga kuka ƙara sani game da haruffa da shawarwarin kowane sabon saiti, na farko da alama ya ƙi shi.

Tabbas, yana da kyau a gudanar da aikin karanta wannan saga tare da wannan labari na farko, amma ba tare da wata shakka ba zai zama ya ɗaure ku zuwa saga na Magnetic wanda da alama ba shi da ƙarshe.

Mafarin farawa yana nuna wannan butulci da sahihanci. Anastasia tun tana ƙaramar yarinya kuma ba ta da masaniya game da guguwar sha’awar da za a iya buɗewa a jikinta ...

Takaitaccen bayani: Lokacin da É—alibin adabi Anastasia Steele ya zo yin hira da É—an kasuwa É—an kasuwa Christian Gray mai nasara ga jaridar kwaleji da take aiki tare, ta sami wani mutum mai kyau, mai kishi, kuma mai tsoratarwa.

Cikakkiyar gamsuwa cewa taron nasu ya gaza, tana ƙoƙarin mantawa da Grey ... har sai ta same shi ya bayyana a kantin kayan masarufi inda Ana ke aiki na ɗan lokaci.

Ana hasashe Ana mai hazaƙa da marar laifi lokacin da ta fahimci cewa tana son wannan mutumin da dukkan ƙarfin ta, kuma gargadin ta da ta yi nesa da ita kawai yana ƙara ɗokin ɗokin kasancewa tare da shi. Ba zai iya tsayayya da hankalin Ana da kyakkyawa mai kyau da ruhin ta mai zaman kanta ba, Gray ya gama yarda cewa shima yana son ta ... amma akan sharuddan sa.

Abin baƙin ciki, duk da haka farin ciki, ta zaɓin jima'i na Grey, Ana shakkar shiga cikin dangantaka da shi ko a'a. Duk da duk nasarorin da ya samu - na ƙwararru da na dangi - Grey mutum ne mai cike da aljanu na ciki, waɗanda ke buƙatar ɗaukar iko.

Kuma lokacin da su biyun suka fara soyayya ta zahiri, Ana ta fahimci cewa tana ƙarin koyo game da buƙatun sirrin nata fiye da yadda ta zata.

Shin wannan dangantakar zata iya wuce sha'awar jiki? Shin Ana iya miƙa wuya ga Jagora kamar Kirista? Kuma idan kun yi, za ku so shi?

Sauran littattafan ban sha'awa na EL James

The Countess

Labarun lokaci kuma suna ba da gudummawa ga hanyar tada sha'awar jima'i. Domin babu abin da ya fi tayar da hankali fiye da abin da aka haramta a mafarkin ba zai yiwu ba, rashin yarda da rikici. Sadaukarwa a cikin waɗannan lokuta yana ƙarewa ya haɗa da manyan allurai na sha'awar. Don haka wanzuwar juyin halitta na ƙirƙira na iya kai mu ga mafi girman hauka.

Maxim Trevelyan, Earl na Trevethick, ya bi matar da yake so a cikin Albania. Ya yi mata fada ya ci nasara, yanzu ya yi aure... a gun bindiga.

Amma É—an iska mai gyare-gyare kamar Maxim zai iya yin miji nagari, ko kuwa mugun sunansa da asirin danginsa masu ban tsoro za su lalata masa sabon farin ciki?

Alessia Demachi ta bijirewa tare da fin karfin masu garkuwa da mutane da masu fataucin mutane kuma ta lashe zuciyar mutumin da ta yi soyayya da shi, amma shin za ta iya sanya wannan aure ya yi aiki? Fuskanci da dutsen Maxim na baya, danginsa masu ban tsoro, da kallo da raɗaɗin manyan London, shin za a taɓa mutunta ta a matsayin Countess da matar Maxim, ko za a ɗauke ta a matsayin tsohuwar mataimakiyarsa?

Sunan mahaifi E.L. Jamese

An sake shi

Abin farin ciki ne in gayyace ku zuwa bikin auren shekaru goma wanda Kirista Gray zai ɗauki Anastasia Steele a matsayin matarsa. Amma da gaske an yanke shi don aure? Mahaifinsa yana shakkar hakan, ɗan'uwansa yana so ya shirya walimar bacci da ba za a iya mantawa da shi ba kuma budurwarsa ba ta da niyyar yin alƙawarin biyayya #

Hakanan, aure yana kawo sabbin ƙalubale. Kodayake sha'awar ta na ci gaba da kasancewa da rai da zafi fiye da kowane lokaci, ruhun tawayen Ana yana ci gaba da tayar da tsoro mafi girma na Kirista kuma yana gwada sha’awar sa da iko. Lokacin, ban da haka, tsoffin kishiya da bacin rai sun sake tasowa suna jefa su duka cikin haɗari, rashin fahimta yana barazanar raba su.

Shin Kirista zai iya shawo kan mafarkai na ƙuruciyarsa da azabar ƙuruciyarsa? Kuma lokacin da ya gano gaskiyar asalin sa, zai san yadda ake yafewa? Sannan zai iya karɓar ƙaunar Ana da ba ta da iyaka?

5 / 5 - (9 kuri'u)

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.