Gabatarwa… Ma'aikatar Makoma, Kim Stanley Robinson

Daga Ma'aikatar soyayya na George Orwell har zuwa Ma'aikatar Lokaci, jerin kwanan nan waɗanda suka yi nasara akan TVE. Tambayar ita ce ta haɗa ma'aikatu da dystopian, futuristic al'amura kuma tare da muguwar ma'ana ... Zai zama abu ne da ministocin ke aiwatar da ayyukan duhu da aka sanya a cikin akwatunan fatarsu ...

Ma'anar ita ce ɗayan manyan manyan dystopianism, Kim Stanley robinson ya shiga jam'iyyar ma'aikatu don magance wannan fayil ɗin da kowace gwamnati ke ɓoyewa tsakanin ofisoshin da ba za a iya shiga ba don ɗaukar ayyuka fiye da magudanan ruwa. Kawai a wannan karon makomar ta kasance mafi kusanci kuma mafi munin mafarkin nan gaba yana gabatowa kamar farkon ruwan sama wanda babu wanda, duk da haka, yana son kula da ...

Synopsis

Ma'aikatar makoma Yana da ƙwarewar tunani. Yana ba da labari ta hanyar shaci -fadi irin yadda canjin yanayi zai shafe mu duka. Ganinsa ba na kufai da duniya mai ban tsoro bane, amma na makomar da ta riga ta kasance akanmu ... kuma wanda ƙila ƙalubalenmu za mu iya shawo kan su.

Labari ne na yanzu kuma mai ƙarfi, mai ɓacin rai da bege daidai gwargwado, kuma yana ɗaya daga cikin mafi ƙarfi da asali littattafan da aka taɓa rubutawa akan canjin yanayi.

An ƙirƙira shi a cikin 2025, makasudin sabuwar jikin ya kasance mai sauƙi: don kare tsararrakin bil'adama na gaba da kare duk rayayyun halittu, na yanzu da na gaba. Nan da nan ya zama sananne a matsayin Ma'aikatar Makoma, kuma wannan shine labarin ta.

An ba da labarin gaba ɗaya ta hanyar shaidar shaidun kai tsaye, Ma'aikatar makoma fitacciyar hasashe ce, labarin yadda canjin yanayi zai shafe mu a cikin 'yan shekarun nan masu zuwa.

Yanzu zaku iya siyan littafin "Ma'aikatar Makoma", ta Kim Stanley Robinson, anan:

Ma'aikatar nan gaba
LITTAFIN CLICK

kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.