Kyakkyawan ruwan sama, na Luis Landero

book-rain-fin-luis-landero
Danna don ganin littafi

A cikin litattafan louis landero koyaushe muna samun haske mai haske na kowane hali da aka gina sosai, tare da niyyar isa zurfin kasancewarsa. Kowane sabon littafin Landero cikakken gabatarwa ne na jarumi wanda ke wucewa da shimfiɗarmu don fallasa mana duk abin da yake. Labarun daga ciki, na ciki waɗanda mutane gabaɗaya ba su bayyana su ba kuma waɗanda ke ba da gudummawa ga wannan tausayawar halayenmu da wauta, na mafarkanmu da sha'awarmu, bayan haka, duk wannan an raba shi azaman mutane cewa muna gaban bambance -bambancen yanayi da aka gabatar mana.

Kuma a cikin wannan labari "Fine Rain" Halin Gabriel ya kai mu ga wanda aka saba, zuwa wancan canjin canjin da baƙon abu da ishara ga rayuwar mu gaba ɗaya, zuwa tantanin al'ummar zamani (kamar yadda wani masanin falsafa ya bayyana). Gabriel, Aurora, Sonia, Andrea, Horacio suna kewaye da mahaifiyar octogenarian wacce kawai take son ganin su tare. Amma kowa da kowa yana da dalilan sa na rashin jin daɗi, saboda jin laifi, fushi da cin amana.

Babu shakka, duk da ƙarshen aikin sa na adabi, Landero ya tattara cewa tarin abubuwan jin daɗi da hangen nesa waɗanda kowane marubuci nagari ke buƙata ya zama mai ba da labari ya zama mai ba da labari, mai iya haɗawa daga bambance -bambancen ƙuruciya da balaga wanda ya ƙare kasancewa iya nisanta zuwa ga waɗanda wanda a baya yayi wannan hadin kan da ba zai karye ba.

Aurora shine kasancewa mai haske, mai iya tausayawa kowa da kowa kuma, duk da haka, ya kasa samun wurin taro tsakanin 'yan uwan ​​da ke jiran kowane banbanci don tsalle don dawo da tsohuwar takaddama. Gabriel, wanda koyaushe yana ƙoƙarin jagorantar sandar, ba ya yanke ƙauna a ƙoƙarinsa na yin ɓarna don dawo da asalin ɗan uwan ​​da ke cike da rikice -rikice waɗanda za su sake bayyana tare da waccan ɓarna ta farko daga ƙaramin baƙar fata.

Wataƙila batun tilasta taron ne kawai ke sa mahaifiyar ta yi tunanin cewa ba komai ne a banza ba, cewa dangin da suka lalace za su iya buɗe sabbin hanyoyin yayin da ba ta nan. Amma kowane ɗan'uwa yana da wani abu mai ban sha'awa da zai gaya mana, kamar yadda na faɗa, yayin da muke sauraron su kamar masu ilimin halayyar ɗan adam, suna ƙoƙarin shirya ɗan ƙaramin ɗan ƙaramin abu mai ban tsoro daga adadin abubuwan da ke farkar da wannan jin daɗin cewa da ƙyar zai iya warkewa kamar rauni mai tsabta. Sannan haduwar ta ƙare zama sabon lissafi tare da ƙarshen da ba a zata ba.

Yanzu zaku iya siyan finafinan finafinan Lluvia, sabon littafin Luis Landero, anan:

book-rain-fin-luis-landero
Danna don ganin littafi
5 / 5 - (7 kuri'u)

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.