Dalili mai kyau, daga Chantal Maillard

Dalili mai kyau, daga Chantal Maillard
Danna littafin

Siffofin kowane gari, wanda ke cike da hotuna cike da alamomi da kuma nassoshin magabata waɗanda suka mamaye sararin samaniya guda ɗaya, sannu a hankali suka buɗe zuwa hodgepodge, idan ba daidaituwa ba, tare da sauran biranen a yankunan ƙara yawan tasiri..

A yau ana iya cewa rashin sanin yakamata ya koma zuwa ga sani na gama gari a yawancin duniya.

Yamma da yawancin Gabas sun riga sun fahimci duniya dangane da sifofi iri ɗaya, tare da madaidaitan nuances na addinai daban -daban azaman manyan ginshiƙan ɗabi'a na gaba ɗaya ko wasu fannoni na ƙaramin matsayi kuma sauƙin wannan babban motsi zuwa sani. na gama kai.

Da wannan bana son in nuna, kuma ba shakka marubucin, (kyauta daga wannan ramin da na yi don gabatar da littafin ta), cewa ɗan adam yana ƙarƙashin daidaituwa a cikin kowane nau'in ƙa'idodin zamantakewa. Mutum koyaushe yana da kuma yana da damar yantar da kansa daga halaye ko ra'ayoyi. Amma ga shi, kuma a nan haka ne Sunan mahaifi Chantal ya jaddada, dole ne mutum ya yi zurfin zurfin tunani don sanya kansa a cikin duniya, don kada ya ƙare da ɓacin rai daga zurfin kasancewarsa ta rashin iyawarsa don isa ga ɗan ƙaramin fahimtar kansa.

Yin tunani game da ilimi azaman kayan aiki, wanda aka fahimta azaman tsarin ilmantarwa daga farkon lokacin har zuwa na biyu na ƙarshe, zai iya taimaka mana a cikin neman kanmu a cikin karkace wanda ke jagorantar mu daga wannan saniyar gama gari tare da ƙarfin sa na tsakiya.

Rubutu don fallasawa da ba da shawara, don sanya rayuwar mu a matsayin dala ta Maslow don fahimtar kai, hanya ɗaya tilo.

Yanzu zaku iya siyan rubutun Dalilin ado, sabon littafin sanannen mawaƙi Chantal Maillard, anan:

Dalili mai kyau, daga Chantal Maillard
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.