Mutuwar da ta cancanci, ta Peter Swanson

Sau nawa muka ce: yanzu zan kashe ku!

A cikin tunanin hyperbolic da aka fallasa ga kowane maƙwabcinmu a cikin lokacin zafi, ana iya ƙara wasu nuances tsakanin mai ban dariya da macabre

... kawai da ban san inda zan saka gawar ba

... amma zan fi son ɗaukar shi da walwala

… Duk da haka na bar Colt na atomatik a gida

Kuma duk da haka mafi ban tausayi shine cewa akwai waɗanda ke tunanin hakan a matsayin shirin gaskiya wanda ya zama dole don daidaita karmarsu. Kisa yana damun mu daga lokutan kogo zuwa yau. Kuma doka ce kawai ta yi nasara a cikin ɗan adam na zamani don guje wa hazo na mafi ramuwar gayya ko fushi.

Lily da gaske tana son kashewa. Wannan ba kishiya bane ko haushin fushi. Rayuwarta tana buƙatar rashin sauran mutane don faɗaɗa cikin 'yanci ba tare da alaƙar muhallin da ya ɗora mata baƙin ciki ba kuma ya jefa ta cikin yanayin rabuwa gaba ɗaya.

Amma ba shakka Lily ba ta son barin kowane sako -sako. Kuma a ciki yake, yana neman yadda za a cimma bacewar wadanda abin ya rutsa da su.

Koyaya, abu mafi ban mamaki game da wannan labarin shine, a cikin tsarin shiryawa, Lily ta gabatar mana da dalilan kisa. Marubucin ya sani game da waccan motsin da ke haɗe da mu da illolin dabbobin da muke da su kuma wanda zai iya kai mu ga yin dabba.

A kowane dala na yanayin ƙasa, wasu dabbobi suna kashe wasu. Tsarkaka mai wuya da wahala da daidaiton yanayin yanayi wanda ke da alhakin sarrafa daidaiton kakanni a cikin tsarin rayuwa.

Amma dalilan ɗan adam na kisa sun mamaye wasu abubuwan da ke da alaƙa da alaƙa da gaskiyar mu ta daban: dalili da yuwuwar yuwuwar ta.

Kuna tsammanin Lily ba za ta taɓa gamsar da ku dalilan kisan ba?

Kuna iya fara karanta wannan labari tare da tunanin gano musabbabin da zai iya kai mutum "al'ada" zuwa mai kisan kai. Amma kamar yadda na ce, ku ma za ku iya fara karantawa don neman mummunan halin tausayi wanda aƙalla a cikin ka'idar kuna tunanin cewa eh, ku ma za ku iya zuwa la'akari da mutuwa a matsayin hanyar tsira kawai ...

Yanzu zaku iya siyan littafin A Mutuwa da ta cancanci, sabon littafin Peter Swanson, anan:

Mutuwar da ta cancanci, ta Peter Swanson
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.