Hanyoyi Goma sha uku na Neman, ta Colum McCann

Hanyoyi goma sha uku don dubawa
Danna littafin

Labari ya kasu kashi dubu. Waɗannan haruffan da ke ƙetare ruhin mai karatu tare da tambarinsu na musamman, tare da wucewarsu cikin duniya a cikin lokutan da rayuwarsu ke ɗaukar hanyoyi na ƙarshe, fuskoki masu ɗaci, taɓa taɓawa ko furta iyakar a kan yanke ƙauna.

Abu mafi ban mamaki game da wannan aikin shine ikonsa na mamaye mu da labarai masu sauri, ba a fayyace su ba, amma wataƙila saboda wannan dalili sihiri yana kusa. Halin halayyar wani ɗan lokaci ne na tsaka tsaki na sihiri inda kwaikwayo ya zama mafi sauƙi. Marubucin Colum McCan ya san yadda za a yi amfani da wannan zane -zanen na rayuka don sanya mu ji a cikin ƙaddarar su, na bayanan martabarsu ta farko, na dogon burinsu ba tare da baratar da manyan abubuwan ci gaba ko makircin da suka gabata ba.

Wani nau'in karatu mai ɗorewa, kusanci ga daban -daban masu fafutukar wannan mosaic na rayuwa cikin tashin hankali da kai tsaye, a matsayin sahihiyar mallakar idanun karatun mu akan tunanin waɗanda ke gayyatar mu mu rayu da su.

Abin da kawai muke buƙatar sani game da su shine cewa suna da abin da za su faɗa, koda kuwa ba su bayyana shi kwata -kwata. Kuma wataƙila da ƙarin lokaci da ƙarin ci gaba za mu iya kaiwa matakin zurfin da muka saba da shi yayin da muke karanta kowane labari. Amma Colum bai ga ya zama dole ba, me yasa za a bayyana menene su idan za mu iya kula da sanya su haruffan da muke tsammanin su?

Littafin mai ban sha'awa don rabawa a cikin kulob na littafi. Gayyata zuwa ga hasashe na zato, tuhuma da shigar da dalilan don waɗannan haruffa su motsa yayin da suke motsawa kuma abin da ya same su ya faru.

Maraba da littattafai masu ba da shawara, gayyatar marubuci don cike fage tare da ruhin haruffan da aka gina don samun gogewa daban -daban a cikin kowane wanda ya fara sarƙa kalma ɗaya bayan ɗaya.

Kuna iya siyan littafin Hanyoyi goma sha uku don dubawa, sabon labari by colum mccann, nan:

Hanyoyi goma sha uku don dubawa
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.