Dark Times, na John Connolly

Dark Times, na John Connolly
danna littafin

John Connolly ne adam wata sake yi. Daga labari mai nisa tsakanin ta'addanci da nau'in baƙar fata, yana kama kowane mai karatu har zuwa gajiyawar karatu.

Fuskantar mugunta ba zai taɓa zuwa kyauta ba. Kowane jarumi dole ne ya fuskanci ƙiyayyarsa ta dabi'a, wanda ya tsaya a matsayin babban abin daidaitawa don muguntar duniya ta ci gaba da samun sarari ga mashahuri.

A takaice dai, lokacin da Jerome ya saka rayuwarsa farko don ceton wasu, ya ƙare ɗaukar siffar gwarzon yau da kullun. Abin da Jerome bai yi tunanin shi ba shine a cikin wannan gwagwarmaya tsakanin nagarta da mugunta, na ƙarshen yana da kayan aiki masu ƙarfi da yawa don lalata abokan adawar sa.

Haƙiƙa babban jarumi zai iya tsayawa tsayin daka a kan madaidaitan sharudda. Amma Jerome ya sami wannan ingancin kwatsam. Mugunta yana da girma ƙwarai a matsayin abokin gaba. Ya mika wuya gare shi, ya zama ɗan tsanarsa kuma ya ba da ransa ba tare da ƙaramin wasiƙa ba da zaran mugunta ta same shi cikin ramin shan kashi.

Jerome ya zama inuwar kansa a cikin ainihin duniya, wanda yake bi ta inda ruhunsa ya riga ya zama jahannama. Fatansa kawai shine numfashin ɗan adam wanda ke jagorantar shi ba tare da amincewa ga neman mafita ba. Daga nan Charlie Parker ya bayyana a matsayin mai bincike mai zaman kansa wanda aka horar da shi, ta fuskokinsa, don fitar da wani haske daga halin Jerome marar rai, wulakanci kuma ya kai ga zargin ƙarya na kisan kai a cikin wannan jirgin na gaskiya wanda kawai ke tunanin ƙarshen dusar ƙanƙararsa.

Tare da Parker, Jerome zai kusanci wani nau'in al'ada: Yanke, tare da kusanci da mugunta. A cikin mazhabar ana yin Mutuwar Sarki. Wataƙila wannan nemesis, sanadin bala'in Jerome Burnel.

John Connolly, wanda ya riga ya burge ni da littafin sa na gajerun labarai Kiɗan dare, yana amfani da hujjar ta'addanci azaman yanayin da zai iya ɗaukar sirrin. Matasan da ke kusa da salo iri amma wanda ke damun kowane mai karatu da damuwarsa, har sai ya kai ga wannan gurɓataccen tasirin sihiri a karatu.

Yanzu zaku iya siyan novel ɗin Lokacin duhu, Sabon littafin John Connolly, anan:

Dark Times, na John Connolly
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.