Lokacin hadari, daga Boris Izaguirre

Lokacin hadari, daga Boris Izaguirre
danna littafin

Menene abin Boris Izaguirre yin tsiraici a gaban jama'a ba sabon abu bane. Wane ne kuma wanda ko kadan ba ya tuna da shi yana 'yantar da kansa daga wandonsa tare da wannan matakin wuce gona da iri wanda marubucin koyaushe yana yin fa'ida.

Amma yin tsirara a matsayin kwatanci bai taɓa kasancewa cikakke ba har zuwa yanzu, tare da sakin wannan littafin tare da wani abu fiye da jujjuyawar tarihin rayuwa.

Domin abin da Boris ya ba da labari a cikin wannan littafin ya ƙunshi tun daga farkon lokacinsa har zuwa yanzu, a taƙaice a taƙaice amma kuma ta motsin rai da ƙwarewa.

Halin Boris Izaguirre da kansa ya ƙunshi wannan ɓarna na sahihi, mara kunya, mai ban dariya da zurfin lokacin da yake wasa.

A cikin wannan littafin mun sami dalilan cakuda, don daidaitawar mutum da halin, wanda, a cikin irin wannan hanya ta musamman, yana yin gaba ɗaya ba tare da ninkewa ba koda a cikin sabani na halitta na ɗan adam.

A cikin ƙasa, Boris ya san cewa ya yi sa'ar haifuwa a cikin shimfiɗar jariri da aka haife shi. Fiye da komai saboda, idan aka kwatanta da abin da wasu da yawa za su yi tunani a lokacin, liwadirsa ya zo daidai, babu abin da zai yi da rainin hankalin da iyayen da aka 'yanta za su iya haifar da ɗan ƙaramin jima'i (ko wani abu makamancin haka, Allah ya san abin da irin tunanin masu tunani za su kasance game da yanayi da ƙaddarar wasu ...)

Boris ya gaya mana game da su, game da iyayensu. Belén, shahararren ɗan rawa kuma Rodolfo, ɗan fim. Godiya a gare su, rayuwarsa ta kasance daga wannan hasken celluloid da fitilun da ke kan dandamali… Ta yaya ba zai ga duniya a matsayin waccan masifar da rayuwa ta zama rawar da za a fassara da daraja ba?

Amma ta fuskar hankalin da aka ambata a sama, gaskiyar ita ce musamman mahaifiyarsa Belén dole ne ta yi aiki a matsayin wannan matakin kariya na farko a kan duniyar da aka ƙaddara don nuna bambance -bambancen da za a bi da su a matsayin abubuwan banƙyama a cikin batutuwan rashin lafiya.

Bayan abubuwan da ya samu wanda ke da alaƙa da iyayensa, Boris kuma yana gaya mana game da matakan farko na komai, cikin soyayya da jima'i, tare da abubuwan tunawa marasa kyau sun haɗa; na matakinsa a matsayin edita da kuma zuwansa Spain; na kyakkyawan lokacinsa a talabijin yayin bayyana farmakinsa kan adabi; na gogewa da burgewa da yawa game da wannan duniyar mai sha'awar da Boris ke ɗauka a cikin kallon sa mai sauƙi.

Labari mai ban sha'awa, saboda, kamar yadda ya faru da mu duka, tunaninmu yana tsara wannan sabon labari na duniyar da muke ciki.

Yanzu zaku iya siyan novel ɗin Yanayi mai iska, Sabon littafin Boris Izaguirre, a nan:

Lokacin hadari, daga Boris Izaguirre
kudin post