Purgatory: rasa rayuka, na Javier Beristain Labaca

A'araf. Rasa rayuka
Danna littafin

Babban dalilin duk tsoro shine mutuwa. Gaskiyar sanin cewa mu masu mutuwa ne, muna iya ciyarwa, ƙarewa yana jagorantar mu ta hanyar hankali da sani ga duk fargabar da za mu iya riƙewa ko haɓakawa. Kuma tare da wannan Javier Beristain yana wasa cikin kwatancen mutuwar kowa, yana mai da hankali a cikin gawar da aka binne ba tare da suna ba. Hukuncin ƙarshe ba koyaushe yana ba da jumla ta ƙarshe ba ...

Yaya mugu zai kasance a cikin ɗan adam wanda aka binne shi da wulakanci ba tare da dutsen kabari don yiwa sunan sa alama zuwa ga madawwamin marmara ƙarya ba? Waɗanne asirin da za su so su ɓoye a ƙarƙashin ƙasa na kabari maraici?

Halin da alama yana son gogewa daga sanannen tunanin. An binne shi, wataƙila, yana neman kariyar Allah, don kiyaye mummunan ƙwaƙwalwar sa da mugun tasirin sa kawai daga tsutsotsi da ruɓewa.

Wucewar lokaci da alama yana share duk alamun gawar da ba ta da suna. Amma a bayan al'amuran mutane da yawa sun sani, har yanzu suna tuna ...

Akwai tashin hankali, akwai hauka da cikakken mika kai ga mugunta. Matsalar ita ce yanzu Julián yana so ya sani, yana son ya sami damar gano dalilan da suka sa aka yi watsi da shi cikin mantuwa. Shekaru 50 lokaci ne mai tsawo, amma koyaushe za a iya cire abin da ya gabata. Da zarar an sake tunawa da abubuwan da ke faruwa a yanzu, lokacin da aka cire ƙasa wanda hankalin kowa ya ɓoye, sabbin dodanni na iya farkawa koyaushe.

Abin da ke faruwa to bazai yuwu a gyara ba. Yana da yuwuwar cewa koyaushe gaskiya yakamata a ci gaba da binne ta a cikin wannan duniyar da ke iya ko ba ta wanzu 'yan mita a ƙarƙashin ƙasa. Amma akwai wani abu na maganadisun da ba za a iya jurewa ba a cikin duk gaskiya, kuma yayin da Julian ke gabatowa, an tilasta masa ci gaba, duk abin da ya faru.

Kuna iya siyan littafin A'araf: batattu rayuka, sabon labari na Javier Beristain Labaca, anan:

A'araf. Rasa rayuka
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.