Tsoro Trump a Fadar White House, ta Bob Woodward

Tsoro Trump a Fadar White House, ta Bob Woodward
danna littafin

Trump hali ne da aka haife shi a tsakiyar kumburin populisms na yanzu. An ɓoye ɓarkewar siyasarsa tsakanin inuwar ɓarna na magudi na siyasa a cikin hanyoyin sadarwar zamantakewa da barazanar kutse na Rasha a cikin irin wannan tilasta tilasta so da ke bayan gaskiya.

Halin yana da ban sha'awa sosai a matsayin alamar abin da ke tafe da mu a wannan duniyar mai rarrabuwar bayanai da abubuwan ɓoye. Kafin wannan littafin na Bob Woodward, wasu marubuta da yawa sun riga sun shiga cikin ikon shugaba kamar Trump ga ƙasa mafi ƙarfi a duniya. Daga Jorge Volpi tare da nasa «Akan Trump", Zuwa Vázquez Figueroa tare da"Barka da warhaka, Mista Trump«. Koyaushe ra'ayoyi masu mahimmanci don gudanar da aikin cirewa na ƙarshe a fuskar lalata da tsoro.

Amma don yin magana game da Trump, tsohon ɗan jaridar Bob Woodward, wanda tuni ya bankado batun Watergate, ya ɓace. Woodward ya sauka don yin aiki tare da ƙwazo da kyakkyawan aiki a matsayin mai bincike, har yanzu yana da 'yanci daga wannan mahimmancin gaggawa na ƙarshe wanda a ƙarshe ya ba shi damar gudanar da kowane aiki tare da ƙarin hutu.

Yanayin ƙarshe da muka samu a cikin wannan littafin yana kusa da bayanin martabar shugaban megalomaniac wanda duk zamu iya hasashe a cikin ayyukan jama'a. Amma bayan shaidar, a cikin littafin Woodward mun gano zare mai ruɗani a bayan shugaban ƙasa wanda a ƙarƙashin sa na shugaba mai wadatar da kai yana ba da shawara wanda ke motsawa zuwa cikin visceral fiye da na diflomasiyya ko yarda.

Ta hanyar yin tambayoyi tare da alkalumma daga da'irori masu kusanci da mafi yawan yanke shawara na cikin gida na Shugaba Trump, da dogaro da kowane irin takaddun dogaro, Woodward ya bayyana mummunan labari wanda rashin son kai, son rai, da ƙin duk abin da zai iya dacewa da fifiko a kan mafi kishin kishin kasa. Babu wani abu da ya fi kyau fiye da kalmar Tsoro don ɗaukar girma a kan shugabancin farko na gabaɗaya na Amurka wanda ke kallon tsoffin gwamnatocin da suka rayu a Turai mafi tsayayye.

Yanzu zaku iya siyan littafin Tsoro. Trump a Fadar White House, babban littafin bincike na Bob Woodward, anan:

Tsoro Trump a Fadar White House, ta Bob Woodward
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.