Zan tashi a Shibuya, ta Anna Cima

Zan farka a Shibuya
danna littafin

Ana son abin da ake so. Abin da ke motsa injin cikin ciki tare da so yana ƙarewa da gina ginin wanda kowannensu yake ji, yana rayuwa kuma ba shakka mafarkai.

Wannan sabon labari yana da yawancin wannan mafarkin ya zama gaskiya a cikin mafi kyawun yanayin canjin da aka yi. Saboda kowane mai mafarkin ya san cewa mafarkin ba ƙarshen ko nasara bane, kuma ba shakka wani abu ne.

Matasa Marubuciyar Czech Anna Cima A cikin wannan labari ya sanya mu a bakin kofar mafarkinsa, na sha’awarsa. Kuma a cikin hanya mai ban mamaki wanda mai kasada ke ba da labarin sabon tafiyarsa, Anna ta zama Jana don ɗaukar mu daga wannan gefe zuwa wancan, daga tunanin zuwa ainihin Japan, ta girgiza a cikin mai bacci na adabi mai cike da abubuwan burgewa.

Lokacin da Jana mai shekaru goma sha bakwai ta isa cikin mafarkinta na Tokyo, tana fatan zama har abada. Ba da daɗewa ba ya gamsu da sakamakon da ba a iya faɗi ba wanda hakan na iya haifar. Za ku sami kanku a kulle a cikin da'irar sihirin unguwar Shibuya.
Yayin da sabuwar sigar Jana ke yawo cikin birni, ta fuskanci yanayi na ban mamaki kuma ta sami hanyar komawa gida, Jana mai shekaru ashirin da huɗu tana karatun Japanology a Prague, tana fatan samun gurbin karatu a Tokyo kuma, tare da ɗalibin ɗalibi, ya zama yana karya kai tare da fassarar labarin Jafananci.

An rubuta shi cikin harshe mai daɗi, sabo da magana, sabon labarin ɗan littafin ɗan asalin ɗan asalin Jafananci yayi magana game da neman hanyar zuwa al'adu daban -daban, rashin tabbas na ainihin duniya da tarkon mafarki ya zama gaskiya.

Yanzu zaku iya siyan littafin «Na farka a Shibuya», na Anna Cima, anan:

Zan farka a Shibuya
danna littafin
5 / 5 - (11 kuri'u)

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.