Bangarorin Gaskiya guda biyu, na Michael Connelly

Littafin fuskoki biyu na gaskiya
Akwai shi anan

Kasuwar baƙar fata ta miyagun ƙwayoyi ba kawai batun fataucin doka ba ne daga tasoshin da ke kutsawa cikin manyan jigilar cocaine, opiates ko duk abin da ya zama dole. Yanzu ana iya matsar da caches fiye da ƙasa tsakanin alamun magunguna. DA Michael Connelly ya yanke shawarar shawo kan zurfin waccan mummunar kasuwa mai kama da juna ta hanyar yin koyi da Don winlow tare da wahayi daga mafi yawan laifuka na duniya amma kiyaye ƙugiyar har abada Harry Bosch, koyaushe yana tare da dogon inuwarsa, daga wancan lokacin a matsayin tsohon ɗan sanda na Los Angeles, aikin da ya zo daga Vietnam don shiga cikin 'yan sandan birni, ya ƙare da fitar da shi cikin wasu karkatattun shari'ar da ta lalata martabarsa, yana aiki a matsayin mai bincike a kafin nan da dawowa cikin jiki tare da sabunta kuzari amma har yanzu ana fuskantar hukuncin shakku.

Duk da komai, Harry ya kasance a buɗe ga duk yuwuwar da haɗarin ya mamaye dukkan rundunoninsa, wataƙila ya manta da makircinsa na sirri. A cikin "Fuskokin Gaskiya Biyu" ya sami sabon filin bincike wanda ke bayyana tare da matsanancin haɗarin kutsawarsa don isa ga asalin komai a cikin kasuwancin miyagun kwayoyi.

Tabbas, ƙoƙarin da ya riga ya kasance mai haɗari ya zama mafi ƙarancin lokacin da inuwa ta baya ta dawo cikin sabon yunƙurin kai shi cikin duhu har abada. Farashi ne da za a biya don ƙoƙarin sanya miyagun mutane a kurkuku. Wataƙila sakamako ne mai sauƙi, barazanar da aka rufe don fara binciken sabon shari'arsa ... Ma'anar ita ce, sabon shaida yana ba da sabon ɓarna a cikin shari'ar Bosch da ta gabata.

Mugun mafarki ya sake rayuwa. Tunawa da waɗancan kwanakin na rashin kunya, wanda aka kora daga jiki, ya ɗauki sabon ƙarfi. Harry yana tunanin ya shirya sosai a wannan karon. Amma sahabbansa sun sake yin watsi da taimakon da zai yiwu. Gaskiya na iya yin tsada sosai. Kuma a wannan karon Harry Bosch yana jin cewa ba kawai batun neman hanyar fita daga jiki bane har ma da gogewarsa gaba ɗaya daga wurin.

Duk da cewa tambayoyin guda biyu sun bayyana a matsayin daidaiton daidaituwa, kawai idan Harry Bosch zai iya danganta dalilai da sakamako, ayyuka da sakamako, zai sami damar tilasta jujjuyawar da ta dace don gaskiyar gaskiya ta ƙare ta tsere wa inuwar da ke ƙoƙarin cinye shi. Yana iya ƙarewa inuwarsa ta cinye shi, amma yana yiwuwa a sami ƙyallen haske daga inda zai ja waɗanda suke ganin za su iya nutsewa har abada.

Yanzu zaku iya siyan littafin Labarin Fuska Biyu na Gaskiya, sabon littafin Michael Connelly, anan:

Littafin fuskoki biyu na gaskiya
Akwai shi anan
5 / 5 - (3 kuri'u)

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.