Tsibirin zomaye, na Elvira Navarro

Tsibirin zomaye, na Elvira Navarro
danna littafin

Kowane ɗan gajeren marubucin labari ba ya ƙare rayuwa a wannan wurin gajerun labarai, sararin samaniya da aka iyakance a sararin samaniya amma yana dacewa da gabatarwa mara iyaka. Wannan sanannen sananne ne ta wani babban matashin marubuci na yanzu kwatankwacinsa Elvira navarro yaya Argentina Samantha Schweblin.

A cikin wannan sabon littafin marubucin haifaffen Huelva, ta taƙaita jerin labaran da aka mai da hankali kan su na yanzu amma ba su da lokaci a cikin gabatarwar su na nisantawa, na wannan kyakkyawan tasirin manyan fuka-fukan da za su iya ƙwace gaskiyarmu don samun damar kiyaye shi. a cikin rashin tausayi, zalunci, hanyar gaskiya.

Domin an tsara gaskiya gwargwadon tunanin da ke nuna koyaushe. Kuma a nan ne misalai, almara ko tatsuniyoyin manyan marubuta suka ƙare ƙirƙirar wuri ɗaya, wani irin limbo wanda duk tunanin da zai iya samun damar ceton abubuwan da ke tayar da hankali, a ƙarshe yana da daɗi da zarar alamar ta fashe akan sanin mu.

Sunan littafin: Tsibirin Zomaye, ya fito ne daga ɗayan labaran da ke tsakanin tatsuniya da alama tare da karatu iri -iri tsakanin rashin hankali na ɗabi'un mu da ɗabi'ar mu don samun matsaloli don manyan mafita. Amma kowane ɗayan sauran labaran da aka warware suna maye da ƙanshin ƙishirwa mai daɗi na wani labari mai ban sha'awa koyaushe ana ba da labari a ƙarƙashin ƙima na ƙaƙƙarfan kiɗan kiɗa, kamar yadda wasu mawaƙa daga Titanic suka yi wanda wataƙila shine farkon wanda ya bar jirgin ...

Kaddara annabci ne wanda ya dace daidai cikin muhallin da ba zato ba tsammani ya zama abin ƙyama kamar yadda yake damunsa. Abubuwan da aka yiwa canje -canje na jirgin sama da ba a zata ba, girman da ba a sani ba don jin daɗin kowa. Rayukan da ke tserewa daga tsakanin kasusuwa kafin hangen nesa na duniyar da ta shiga cikin rami. Labarin labari inda zancen banza shine mafi gamsarwa. Labarin mannewa wanda ya ƙare har ya haɗa zane wanda, wanda aka gani daga nesa, yana ba da kyakkyawan yanayin ɗan adam mafi zurfi.

Yanzu zaku iya siyan littafin Tsibirin Zomaye, sabon littafin Elvira Navarro, anan:

Tsibirin zomaye, na Elvira Navarro
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.