Kaka na rashin laifi, na Stephen King

Kaka na rashin laifi, na Stephen King
danna littafin

Har ila yau mai taken "Jiki." Menene Stephen King kuma makirce -makirce a kusa da yara ko matasa shine jigon maimaitawa. Ban sani ba, da alama kamar marubucin yana neman tausayawa da wannan matashiyar ruhu da ta shagaltar da mu. Ruhun da ke buɗe ga almara ko tsoro, shekarun da za su iya yin yunƙurin kuma har yanzu suna mamaki. Wani nau'in manufa ko cikakkiyar manufa ga yawancin simintin haruffa a cikin litattafan Sarki.

Kamar yadda ya riga ya faru a ɗan gajeren labari na ƙarar, Fata, bazara ta har abada, mai ba da labari ya nutsar da mu cikin abubuwan da suka faru inda abubuwan ke faruwa, tare da wannan taɓarɓarewar abubuwan da suka gabata, wanda koyaushe yana tayar da shakku game da abin da ke gaskiya da abin da ƙwaƙwalwar ke damun.

Gordie Lechance yana gaya mana game da ƙungiyar abokai huɗu masu shekaru 12 waɗanda suka gamu da mataccen yaro a cikin dazuzzuka. Girgizar mafi girman haƙiƙanin haƙiƙa alama ce da ke nuna ƙin yin watsi da rashin laifi, a matsayin gurɓataccen misali na abin da rayuwa take da kuma, a wasu lokuta, ba ƙaramin abin mamaki bane gano gaskiyar duniyar mu.

Littafin labari wanda, kodayake yana magana game da munanan al'amura game da shari'ar yaron da ya mutu, yana kuma haifar da babban bambanci dangane da waɗancan abokantaka na ƙuruciya, waɗanda aka hatimce su da jini kuma an fahimci su madawwama ne daga ɗan gajeren hangen nesa na lokacin da alama ba ta da iyaka.

Yaran maza huɗu ne kaɗai za su iya shawo kan binciken macabre da kuma mahimmin ɓarna da ke haɗuwa da keɓaɓɓen lissafin kowannensu.

An yi la'akari da wani littafi na tarihin kansa a wasu bangarori na wannan yarinya, ra'ayin yaron da ya girma da kuma mai ba da labari na abubuwan da suka faru, Gordie Lechance yana wakiltar kansa. Stephen King, ya kai mu ga ra'ayin abin da ake nufi don sake duba tsoffin hanyoyin da, ko da yake suna iya zama duhu a wasu lokuta, koyaushe za su iya samun hanya mafi kyau a cikin shekarun yara, tare da wasu abokai da aka sadaukar da su don ci gaba da kiyayewa. Abubuwan da ba za a iya lalacewa ba, ko ta yaya za su kasance masu ban tsoro, na iya zama matsala.

Littafin labari wanda ke tsawaita wannan tunanin na isa ga zurfin ruhi, inda za a iya samun mummunan bacci, kamar yadda ya kasance a cikin ɗan gajeren labari na baya Lokacin Damfara, ta'addanci amma har ma da ƙarfin rayuwa, ƙauna da abokantaka.

Kuna iya samun ɗan gajeren labari The Autumn of Innocence: The Body, a cikin ƙarar The Four Seasons II, anan:

Kaka na rashin laifi, na Stephen King
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.