Alherin Mermaid, na Denis Johnson

Alherin Mermaid, na Denis Johnson
danna littafin

Ana iya rubuta almara game da mafi girman lamuran ruhi, game da duk waɗannan sabani da kasancewar mu ke ƙunshe, game da laifi da nadama, game da jin rashin nasara dangane da lokacin da ke tserewa. Amma dole ne ku san yadda ake yi.

Gaskiyar ita ce, a wannan yanayin, yanayin labarin yana taimakawa sosai don rage nauyin abin da ya wuce gona da iri. Hannun gogewar ɗan gajeren labari suna da ikon watsa fiye da mafi girman kwatancen babban aiki. Amma dole ne ku san yadda ake yi

Denis Johnson ya san yadda ake yi. Kuma wannan littafin yana ba da kyakkyawan misali.

A cikin labarai guda biyar waɗanda suka ƙunshi littafin mun shiga cikin ayyukan rayuwa daban -daban, amma koyaushe cike da abubuwan jin daɗi na kusanci zuwa ƙarshen. Halayen da ke fuskantar abin da suke tare da murmushi mai rufe fuska suna fuskantar bala'i, tare da juyayi zuwa cikin wannan cikakkiyar farin cikin na baƙin ciki. Domin ba su da wani zabi.

Ga fitattun jarumai biyar koyaushe akwai kyawu mai cike da kyawu a rayuwa. Musamman a cikin mafi girman ƙimar ƙarshe. In ba haka ba mafi kyawun zai shiga cikin duhu mai ban tausayi na hankali wanda ya sa su fuskanci fargabarsu ko tara tsoffin bala'i; ko kuma ta jefa su cikin rami na ɓacewar rayuwar da aka cinye, lokacin da duk lokacin da ya gabata ya sanar da dawwamammen lokacin a matsayin taken ƙarya da aka gani a yau na kwanakin ƙarshe ...

Bayan ƙauna mai ƙarfi ko ƙiyayya ba tare da gyara ba; Bayan manyan nasarori ko mafi munin kurakurai, waɗannan haruffan ba su damu da kayan haɗi na yanayin su ba, tunda nostalgia iri ɗaya ce. Kuma dole ne kawai su fallasa fargaba su yi dariya game da kaifin dabarar lokacin da ke rushe duk wani cin nasara ko binne duk wani kuskure.

Mutuwa ta addabi marubucin yayin da ya tsunduma cikin waɗannan labaran. Wani aikin adabin bankwana da gangan. Haruffa guda biyar waɗanda ƙila su zama ɗaya kawai. Domin a ƙarshe muna rayuwa da yawa, yanayi daban -daban, yanayi daban -daban kuma dole ne mu yi ban kwana da duk wannan.

Yanzu zaku iya siyan littafin The Mermaid's Favour, na Denis Johnson, anan. Tare da ƙaramin rangwame don samun dama daga wannan blog ɗin, wanda koyaushe ake yabawa:

Alherin Mermaid, na Denis Johnson
kudin post