Kyaftin, na Sam Walker

Kyaftin Sam Walker
Danna littafin

Babu shakka cewa lambobi da ƙididdiga sune farkon abin don auna mafi kyawun ƙungiyoyin wasanni a cikin kowane horo. Mafi kyawun kowane wasa shine ƙididdiga bisa rahamar aikin ɗan adam.

Kuma daidai wannan aikin ɗan adam na ƙungiyar shine ke haifar da komai don samun nasara da la'akari da mafi kyawun ƙungiyar. Zai yi kyau idan ana iya ƙara irin wannan rashin daidaituwa azaman ƙarin ƙima don isa ga ƙima. Amma tabbas ba zai taba zama haka ba.

A cikin wannan littafin Shugabanni, Sam Walker yayi bayanin abin da zai iya zama mafi kusanci ga wannan madaidaicin dabara wanda ke taƙaita son rai zuwa ga nasara. Kasancewar jagora wanda ba a zato ba, mutumin da, a gaban ƙungiyoyi da yawa waɗanda za su iya zama zakara, ya canza shi zuwa wani abu daban, a cikin motsi na gama gari da haɗin gwiwar so.

Yana gabatar mana da sanannun akwatunan kayan aiki. Kuma a cikin su duka yana fitar da ƙimar kyaftin ɗin a matsayin iri daban -daban, ba kawai jagora ba har ma da jagora, wani wanda zai iya daidaitawa da bukatun lokacin a ciki da wajen filin, wani wanda ke riƙe da walƙiya da rai wanda ke misalta, har ma ga manyan abokan aikinsa, wanda kowa zai so ya zama.

Lokacin da aka sami ɗayan waɗannan mutanen madubi a cikin ɗakin kabad, komai yana aiki mafi kyau. Matsalolin sun dawo da sauƙi kuma an shawo kan nasarorin a cikin horo na gaba. A cikin kalmomin marubucin, yana magana ne game da jagoranci mai nasara.

Matsalar ita ce a nemo shi, tare da wannan mutumin da ke tayar da abokan sa wani iko wanda ba a bayyana shi sosai ta hanyar munduwa ba amma ya sanya shi cikin duka ta wurin kasancewa, alamun, kalmomin da kamfani zai yi.

Kuna iya siyan littafin Shugabanni, daga marubuci Sam Walker, anan:

Kyaftin Sam Walker
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.