Ya isa da Rayuwa, na Carmen Amoraga

Rayuwa kawai
Danna littafin

Jin cewa jiragen kasa sun wuce ba wani abu bane don haka baƙo ko mahajjaci. Yawancin lokaci yana faruwa ga kowane ɗan adam wanda a wani lokaci yana yin bimbini a kan abin da bai yi daidai ba. Hangen hangen nesa na iya sa ku nutse ko sa ku ƙarfi, duk ya dogara ne akan ko kuna iya fitar da wani abu mai kyau tsakanin rashin damuwa da rashin bege. Wani abu kamar juriya game da asarar rayuka.

Amma ba shakka, lamura kamar na Pepa, babban mai ba da labarin wannan labarin, su ne ainihin shari'o'in asarar rayuka. Mutum ne ya yarda da abin da ya sa mahaifiyar ta nutse a cikin rashin mijinta, amma lamarin na iya zama mai jan hankali har ya ƙare har ya soke mai kula da.

Bayyana rayuwar da ta ɓace saboda wannan masifar da aka faɗa daga uwa zuwa 'ya mace kyakkyawar fahimta ce ba tare da daidaituwa ba. A ƙarshe, mahaifiyarta ta sami damar fita daga baƙin ciki, amma da alama rayuwarta ta ɓace a daidai lokacin da mahaifiyarta ta murmure.

Idan Pepa ta yi kuskure ko kuma da gaske ta yi abin da yakamata ta yi shine matsalar da ke bayyana ga Pepa lokacin da sabon yanayin lokaci ba tare da sadaukar da kai wanda ta mika wuya gareshi ya kasance kamar tsaka mai wuya.

Amma wataƙila ba duka ba ne mara kyau. A cikin wannan sadaukarwar don dawo da mahaifiyarta, Pepa ta koyi yin faɗa kuma tana ƙoƙarin fitar da ɗan ƙaramin abu mai kyau daga rayuwa mai nauyi. A saboda wannan dalili, lokacin da ta sadu da Crina, macen da aka yi wa fata fata ta cinikin bayi, tana da ciki kuma masu zaluntar ta sun soke ta gaba ɗaya, Pepa tana ba da jiki da ruhin ta don 'yantar da ita, a gaban komai da gaba da kowa. Kuma a cikin sabon aikinta, a cikin haɓaka da aka raba tare da wannan sabon wanda aka azabtar, wataƙila Pepa za ta sami 'yanci kanta.

Kuna iya siyan littafin Rayuwa kawai, sabon labari by Carmen amoriga, nan:

Rayuwa kawai
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.