A ƙarƙashin Scarlet Sky, na Mark Sullivan

A soyayya da yaki komai ya halatta. Kuma kada mu ce idan duka biyun sun haɗu ...

Irin wannan kusanci kuma wanda aka karɓa daga labari na gaskiya na iya jagorantar Mark T. Sullivan daga nau'in salo na yau da kullun da shakku wanda a cikinsa yana tafiya tare da isasshen nasara don sarƙaƙƙen aiki a Amurka.

Kuma wataƙila aikin adabi na Sullivan zai kasance a keɓe kawai ga ƙasarsa idan da ba don Hollywood ta lura da labarinsa game da ainihin rayuwar Pino Lella, wani matashi ɗan Italiyanci daga 1943 wanda aka tilasta shiga cikin Yaƙin Duniya na II kuma wanda ya ƙare cikakkiyar aminci don ceton rayukan yahudawa da yawa da aka tsananta a ɓangarorin biyu na kan iyakokin Italiya.

Jarumai na yau da kullun suna da cewa ban san abin da kowannen mu zai iya zama ba. Kuma sanin Lella mai kyau yana tabbatar da ƙara fahimtar nesa da cewa ɗan adam na iya nuna wannan tunanin ɗan adam da ke yin nagarta.

Daga birni kamar Milan inda Pino ya jagoranci rayuwa ta mai da hankali kan abubuwan sa tun yana yaro, akan iyakokin rikicin da ya barke a nan da can, ba zato ba tsammani talaka ya kwace komai daga hannun bam. Wasan kwaikwayo na musamman ya kai shi ga da'irar adawa wanda yake da hannu don neman damar rayuwa ga daukacin al'ummomin Yahudawa. Daga cikin duk waɗancan mutanen da ke motsawa cikin inuwar duniya da fatan yin kyau, ita ce Anna. Kuma ba shakka, tare da motsin rai a farfajiya, Pino ta gano cikin ta soyayyar da a cikinta za a gama mai da hankali kan muhimmin tushe wanda in ba haka ba zai faɗa cikin mummunan yaƙin.

Wataƙila ƙauna ba za ta iya yin komai koyaushe ba. Amma ba tare da wata shakka ba, ƙaunar Pino ga Anna ta ba shi ƙarfin da ya dace don shawo kan ƙiyayyarsa ta lalacewa, a cikin ma'aunin da aka kayar a gefen mugunta wanda akwai imani kawai ga Allah ko cikin ƙauna don fatan gina kyakkyawar makoma.

Yanzu zaku iya siyan littafin Labarai a ƙarƙashin Scarlet Sky, sabon littafin Mark T. Sullivan, anan:

A ƙarƙashin Scarlet Sky, na Mark Sullivan
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.