Baƙi Masu Sirrin, na Benjamin Black

Baƙi Masu Sirrin, na Benjamin Black
Akwai shi anan

Sunan Baƙi a matsayin wani ɓangare na ɓarna shine shelar niyya. A wannan yanayin don a John banville tare da kwararar kirkirar sa ya mayar da hankali kan litattafan kowane iri. Game da wannan labari, hatimin Baƙar fata, a matsayin ƙungiya mai sauƙi tare da nau'in baƙar fata wanda Banville yayi nasara tare da sunansa, an haɗa shi da wasu nau'ikan tatsuniyoyi.

Domin a nan za mu sami wani ƙamshi na shakku da almara na tarihi wanda ke tayar da ɓarna na masarautar Burtaniya da ke ƙoƙarin guje wa Blitz mara tsayawa wanda ke jefa bama -bamai dare da rana a London.

Benjamin Black ya tayar da makircinsa na musamman game da abin da zai iya faruwa a wancan lokacin lokacin da ake ɗaukar rawanin kowane lahani ana ɗaukarsa babban mahimmanci. Ba tare da cikakken ƙimar haɗarin cewa gimbiya biyu Elizabeth da Margaret sun gudu a wani yanki na Ireland ba, duk da cewa da alama an kubutar da su daga hare -haren Nazi, amma ba ta da abokantaka musamman ga kowane memba na masarautar da ta haɗa tsibirin. Yakin 'Yanci har yanzu ya rufe raunuka da yawa ...

Kamar shirin kariya na mashaidi na majagaba, an saita gimbiya a cikin gida a ƙauye mai nisa. Kuma ta wata hanya tsaro ba zai zama iri ɗaya da na tsoffin fadojin ku ba da sauran wuraren zama a duk faɗin Ingila.

Sirri ba shine lokacin da mutane biyu ko fiye suka san su ba. Kuma a wannan yanayin, yayin da ba za mu iya shakkar sirrin Celia Nash, wakilin sabis na asirin wanda ke yin abin da za ta iya don rufe shingen tsaro a gidan, muna da mai gidan tsohon gidan wanda ke maraba da su da ɗan sanda Irish kamar yadda ake buƙata mahada .

Haɗari suna jiran gimbiya waɗanda shekarunsu goma da goma sha huɗu kuma sanannu kamar Ellen da Maryamu ba za su yi iya ƙoƙarinsu ko dai ga cikakkiyar hankali ba. Domin hakan na nufin rayuwa mai zaman kanta.

Rikicin ya bayyana a matsayin ɓoyayyen ɓoyayyen abu wanda ke motsa makircin. Har zuwa fashewar da ba a zata ba wanda ke jefa kowa cikin haɗari. Makircin ya haɗu da alaƙar diflomasiyya da ba a saba gani ba tsakanin Ingila da Ireland, tare da tsohuwar ƙiyayya mai ƙima da ke barazanar murmurewa tare da wannan shawarar don kare magadan sarautar Burtaniya.

Mafi ƙarancin baƙar fata na duk ayyukan Benjamin Black duk da haka yana kulawa don dawo da wani tarihin ban sha'awa mai ban sha'awa na kwanakin baƙar fata na yakin duniya na biyu.

Yanzu zaku iya siyan labari Sirrin Baƙi, sabon littafin Benjamin Black, anan:

Baƙi Masu Sirrin, na Benjamin Black
Akwai shi anan
5 / 5 - (10 kuri'u)

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.